Akikuuliza kwanini akuoe wewe utajibuje?

Akikuuliza kwanini akuoe wewe utajibuje?

Ukiona mwanamke hana jibu hapa…au badala ya kujibu analeta makasiriko jua kabisa hana cha kusaidia zaidi ya Ngono so anakuwa hana uzalishaji zaidi ya kuwa chombo cha starehe kwako.
 
Mapenzi ni furaha.
Mungu hakuumba shida.
Tujitahidi kuambiana mambo mazuri mazuri.
Mwanamke ni ukamilifu wa furaha.
Usimletee sera za kuvuruga chanzo cha furaha.
Uwepo wake tu maishan mwako ndo tayar mchango wake.
Moyo usio na furaha usinyaa na kufa haraka.
Sasa unaiulizaje furaha ikuletee furaha?
Huko ni kutokujua nini hasa unataka na ukipateje.
Garbage in, garbage out.
Yaan furaha yako toka kwa mwanamke itatokana na unachoingiza kwake.
Ole wake mtu yule aingizaye chuki na hasira kwa mwanamke!
Hakika atakuwa amekibomoa chanzo cha furaha yake na kufupisha siku zake za kuishi.
Hakika mpaka sasa dunia haijaweza kutupatia mbadala wa mke. Tunapata tu mbinu mbadala zinazoitawanya furaha zaidi.
...LOVE RESPONSIBLY
...LIVE RESPONSIBLY
... LOVE IS ALL ABOUT SACRIFICE!
 
Itafika point na muda katika maisha yake ambapo mwanaume ataamua kureevaluate maisha yake kama mwanamke alivyofanya kipindi cha kuanzisha feminism mpaka kufikia women empowerment na mwishowe supremacy over men rather than equality. Alichokosea mwanamke katika kureevaluate maisha yake aliingiza competition na kumuweka mwanaume kama adui wake na kipimo chakujipima kama kafanikiwa au laah, ila bado hakutafuta njia ya kumtoa mwanaume kama mtegemezi wake maana yote aliyoyafanya baada ya kuyapitia (kureevaluate) maisha yake alitegemea support ya mwanaume na mwanaume kubaki constant bila kubadilika hivyo hakufikiria siku mwanaume akiamua kubadilika. Naalijiwazia yeye kama yeye na maisha yake ila si yafamilia au jamii yake.
Tunapoelekea ni kuwa imefika muda na point ambayo mwanaume naye kwapolepole anaanza kureevaluate maisha yake. Wameanza kugusia swala la ndoa, wengine wameshaanza kugusia swala la majukumu katika jamii ilihali ajira zitolewazo zinazingatia usawa wa kijinsia wakati majukumu ni tofauti, nao wameanza kuzungumzia furaha yao na kuhusu swala la kushare mali au pesa zake na mwanamke na swala la kudelegate majukumu yako kwa mdada wakazi lakini bado ukitaka benefit ya mke ilihali mchango wako katika hiyo ajira hauonekani katika familia n.k. Muda ukifika wa mwanaume kuanza kuimplement mabadiliko yake kwauzito kama mwanamke alivyofanya basi nakwambia dunia itabadilika sana tena sana. Kwasababu last standing point ya nchi au taifa ni wanaume hata vitani na nchi ikiwa gizani. Wakiondoshwa hao, taifa linakufa na nchi inapotea kwa ujumla.
Hili swali jamaa alilouliza linamantiki sana tena sana ila kipindi chanyuma mwanaume hakujali kuhusu hiki kitu kabisa ila wanawake wengi huuliza. Sasa mwanaume naye ameamua kuuliza na wanawake wengi hawana majibu kwasababu katika mzunguko wao wa maisha na harakati zao mwanaume hawakumtoa na humtegemea sana tena sana ila mategemeo yao ya mwanaume kubadilika constant yameanza kubadilika.
Bare in mind, katika mzunguko wa maisha wa mwanaume, yeye jamii imeshamjenga na kuafikiana tangu kuzaliwa kwake kuwa mwanaume kumtegemea mwanamke ni laana na kujidharaulisha vibaya mno. If changes occur to 100% dunia itabadilika vibaya sana. Otherwise Mungu mwema.
 
Ukiona mwanamke hana jibu hapa…au badala ya kujibu analeta makasiriko jua kabisa hana cha kusaidia zaidi ya Ngono so anakuwa hana uzalishaji zaidi ya kuwa chombo cha starehe kwako.
Unaoa ili usaidiwe na Mke🫤
 
Mapenzi ni furaha.
Mungu hakuumba shida.
Tujitahidi kuambiana mambo mazuri mazuri.
Mwanamke ni ukamilifu wa furaha.
Usimletee sera za kuvuruga chanzo cha furaha.
Uwepo wake tu maishan mwako ndo tayar mchango wake.
Moyo usio na furaha usinyaa na kufa haraka.
Sasa unaiulizaje furaha ikuletee furaha?
Huko ni kutokujua nini hasa unataka na ukipateje.
Garbage in, garbage out.
Yaan furaha yako toka kwa mwanamke itatokana na unachoingiza kwake.
Ole wake mtu yule aingizaye chuki na hasira kwa mwanamke!
Hakika atakuwa amekibomoa chanzo cha furaha yake na kufupisha siku zake za kuishi.
Hakika mpaka sasa dunia haijaweza kutupatia mbadala wa mke. Tunapata tu mbinu mbadala zinazoitawanya furaha zaidi.
...LOVE RESPONSIBLY
...LIVE RESPONSIBLY
... LOVE IS ALL ABOUT SACRIFICE!
Mwanamke sio ukamilifu wa furaha bali ni binadamu. Mapenzi sio furaha bali ni hisia, hisia zaweza yeyuka au kupotea wakati wowote. Hisia zinaweza kukupa furaha au kukuumiza ndio maana kuna watu mapenzi yanawaumiza na ni uchungu kwao bali sio furaha.
Pili mwanamke sio mzalishaji wa furaha maana perception ya furaha it's all on you maana pia imeandikwa ole wake yule amtegemeaye mwanadamu, utamalizia mstari wewe mwenyewe.
Tatu, swali alilouliza ni lakawaida sana ni intelligence question. Hakumdhihaki wala kumdharau mwanamke ila kwakuwa katika jamii imeshatengeneza tamaduni kuwa maswali kama hayo yatamuumiza hisia za mwanamke ila sizamwanaume basi tukajenga na sheria kuwa kuuliza hilo swali ni kosa.
Baada ya dunia kubadilika, hasa kubadilishwa na mwanamke mwenyewe maana ndiyo aliyetaka misingi ibadililike basi mwanaume asihukumiwe kwakuuliza hayo maswali maana yote ni sehemu ya mabadiliko ya jamii.
STOP IDOLIZING WOMEN, THEY ARE HUMANS AS YOU.
 
Mnavyo kuwaga na nyodo kabla ya ya 30 mhm haya tumekaa pale tunasubiria siku wanawake saba mtakavyokubali kuchezea de libolo moja
hahahaha😂😂😂😂, maisha marahisi tu mbona hata bila ndoa
 
Kwanini akuchague wewe kuwa mama watoto wake na si mwingine, Yaani umshawishi kwanini akuchague wewe utakuwa na jibu gani?
Nitamjibu hivi'

Ukiona yafaa wewe nioe tu kwa sababu ninakupenda ili siku ukinifanyia ujinga nipate nguvu za kukusamehe coz nilikupenda awali..mpuuzi wewe.

Note hili jibu nampa coz siingiagi mahusiano na mtu ambae simpendi hata awe na pesa na kila kitu kama simpendi sijiangaishi kubip mahusiano.
 
dawa yake ni Yale maji na mafuta kutoka kwa bulldozer mwamposa. Atanipenda tu hata Kama sina dolari. 😁🙃🙌
 
Back
Top Bottom