Wewe hizo selfie zina mwisho wake shauri yakoKulia gani tena,mie hapa nasubiri nizimishe simu na niweke mwamba hafifu Kwa room nijiselfie nilale😋
Wewe hizo selfie zina mwisho wake shauri yakoKulia gani tena,mie hapa nasubiri nizimishe simu na niweke mwamba hafifu Kwa room nijiselfie nilale😋
LiarTena nyie mashangazi ndio mtatususia mbusus zenu ili tushawishike kuwawowa
😀😀😀😀😀😀abadani asilaniTena nyie mashangazi ndio mtatususia mbusus zenu ili tushawishike kuwawowa
Liar kivipi tena....kwani na wewe ni lishangazi la jf🤣🤣🤣🤣Liar
EwaaaYote tisa,kumi maisha ni vile unavyoyachukulia na kuyaishi
Huo mwisho nitakuwa na kibabu changu Kwa bed....sitozeeka pekeyanguWewe hizo selfie zina mwisho wake shauri yako
Yeah,kwani ulikuwa unataka nini mkuu?Liar kivipi tena....kwani na wewe ni lishangazi la jf🤣🤣🤣🤣
Huyo kibabu atakuchukiwa kama mke wa pili au wa tatu ata wa sabaHuo mwisho nitakuwa na kibabu changu Kwa bed....sitozeeka pekeyangu
Mie napenda mashangazi wanavyosusia mbususu vijanaYeah,kwani ulikuwa unataka nini mkuu?
UnafaaYe kama ye hajaona me nafaa mpaka nimshawishi kwa siasa sitaki
Vyovyote Ili mradi nitazeeka nae mkuuðŸ¤Huyo kibabu atakuchukiwa kama mke wa pili au wa tatu ata wa saba
Vijana ndo Kaz wanaiweza mkuuMie napenda mashangazi wanavyosusia mbususu vijana
Kumbe umuhimu wa de libolo mnaujuaVyovyote Ili mradi nitazeeka nae mkuuðŸ¤
Sana,sex is sweet mkuuKumbe umuhimu wa de libolo mnaujua
Haya sasa ndio maneno tena sex na lishangazi ndio balaaaaSana,sex is sweet mkuu
🙌🤣🤣🤣🤣 Haya bhanaHaya sasa ndio maneno tena sex na lishangazi ndio balaaaa
hakuna asieujua 😀😀😀 famasihara na mizagamuanoKumbe umuhimu wa de libolo mnaujua
Na miahangazi mlivyo watamu.hakuna asieujua 😀😀😀 famasihara na mizagamuano