President Elect
JF-Expert Member
- Aug 9, 2011
- 693
- 212
Kutokana na kuhusishwa na kashfa ya kutorosha nyara za taifa nje ya nchi kinyume cha sheria, kuna haja ya kuchunguza akaunti za vigogo hawa wawili ili sheria ichukue mkondo wake.
kwani wale waliokutwaa na mabilioni wamefanywa nini?
Hivi watu wanaposema ufisadi ni sera ya ccm unadhani wanakuwa na maana ipi? Fahamu kwamba Msafi yeyote hana nafasi katika chama hiki.Kama umesikiliza redio za leo na kama umesoma magazeti ya leo kwa kweli ni huzuni kubwa sana sana
katika watu ambao sikuwahi kufikiria kuhujumu uchumi wa nchi hii ni huyu mzee ..binafsi nilijua kikwete
aliingia kwa fedha za rostam so huyu ukimwita mhujumu sishangai..ila huyu babu amenishtua wandugu
kwa kweli mzee wetu kama kweli yalioandikwa kuwauzia wafanyabiashara sehemu zisizoruhusiwa kw a
njee zenu ama za ccm ama familia yako kwa kwli ni aibu sana sana mzee wangu
nimebaki najiuliza kama wewe upo kwenye list ya wale wale mze wangu uko ccm nani wasafi jamani??
Mbona mnatia aibu ccm shame on you aibu kabisa jamani