Ajutia kugawa namba ya simu

Ajutia kugawa namba ya simu

nadhani alitakiwa kumshirikisha mumewe katika hilo bila ya kukurupuka, kila mtu analinda mali yake bwana,bora uitwe haujiamini kuliko ukajifanya unajiamini halafu watu wanakuona b.w.e.g.e.
nimefikiria ingekuwa mimi ingekuaje? bwana ako anaomba namba ya simu au anagawa namba ya simu mbele yako kwa mawasiliano zaidi,bila ya kushirikishwa. huyo mwanaume angekuwa hayupo kipindi wanapeana namba hapo kweli, ila kwasababu alikuwepo alitakiwa kushirikishwa.

sio lazima, kama unampenda mkeo hutakiwi kuwa na wasisi nae, sasa hapo ndio hata kama alikuwa atoki nje sasa anampa nafasi ya kufanya hivyo
 
wanawake ndiyo chanzo cha tatizo kwenye ndoa always unashangaa unapomuoa anakua mpole sana baada ya kuwa ndani ya ndoa nae anataka aitwe baba sasa!anaanza dharau!!!!kila unachomwambia anakuona mjinga yaani unaweza kulala hata sebuleni sababu ya uvuvuzela uliopo nyumbani kwako tabu tupu!!!!huwa napenda sana kukesha kwenye mabaa hasa kipindi cha kombe la dunia kukimbia makelele!tabu tupu
 
Ha, maskini umetoa ile avatar, ilikuwa nzuri sana

mmmhhh jamani
mie najua ni kazi yako kuliza watu..
lakini nione huruma mi mtoto wa watu..
mmhh nilimpata wa kunibembeleza..
 
wanawake ndiyo chanzo cha tatizo kwenye ndoa always unashangaa unapomuoa anakua mpole sana baada ya kuwa ndani ya ndoa nae anataka aitwe baba sasa!anaanza dharau!!!!kila unachomwambia anakuona mjinga yaani unaweza kulala hata sebuleni sababu ya uvuvuzela uliopo nyumbani kwako tabu tupu!!!!huwa napenda sana kukesha kwenye mabaa hasa kipindi cha kombe la dunia kukimbia makelele!tabu tupu
Pole!Mwambie apumzishe mdomo na wewe unahitaji mapumziko kidogo!
 
Kwa mawazo yangu, wanawake ndio wanaleta hii tafurani, hivi nyie mwishakutana na mwanamke hata kuongea na mtu uliyesoma naye hataki, hacha marafiki wa kiume ambao anasema ndio makwadi. The main problem sio kwa mtu binafsi but kwa tabia za watu wote wanaume na wanawake. Wanawake wanatakiwa kujikomboa kwanza na kuacha kufikiri kuwa akiolewa mwanaume anaacha kuwa na marafiki even differenet sex as long they don't have love relationship. Then I think huyo mwanaume asingefikia hapo kama na yeye angekuwa huru to that extent. But the mistake he made was involving other persons in his business, yeye angemalizana na mke wake then yakaisha.

ila inatokea wanaume wengine anapewa namba anakua sio mstaarabu sababu we chukulia umempa namba then anakupigia saa 8 za usiku na anajua kuwamke wa ntu patakosa ugomvi hapo?
 
wanawake ndiyo chanzo cha tatizo kwenye ndoa always unashangaa unapomuoa anakua mpole sana baada ya kuwa ndani ya ndoa nae anataka aitwe baba sasa!anaanza dharau!!!!kila unachomwambia anakuona mjinga yaani unaweza kulala hata sebuleni sababu ya uvuvuzela uliopo nyumbani kwako tabu tupu!!!!huwa napenda sana kukesha kwenye mabaa hasa kipindi cha kombe la dunia kukimbia makelele!tabu tupu

Duh, Kilimasera umepata kusikia wimbo wa Bongoflavor uitwao VUVUZELA?

mstari mmojapo unasema hivi "sitaki kurudi nyumbani mapema naogopa eeeh Vuvuzelaa, Penzi langu lipo mashakani mimi, vuvuzeeela..."

and then anabwagiza kama hivi ..... "vuvu vuvu zeeela...." Embu kitafute kibao hiki bana
 
Duh, Kilimasera umepata kusikia wimbo wa Bongoflavor uitwao VUVUZELA?

mstari mmojapo unasema hivi "sitaki kurudi nyumbani mapema naogopa eeeh Vuvuzelaa, Penzi langu lipo mashakani mimi, vuvuzeeela..."

and then anabwagiza kama hivi ..... "vuvu vuvu zeeela...." Embu kitafute kibao hiki bana
nitautafuta huo wimbo sijausikia man!ila kweli naongea sababu yamenitokea kila nikijitahidi nikae kimya nakuta ananichokoza yaani kwa wale ambao hawajaoa nashauri wawe makini sana na kuoa kwani ndoa ndoano!zinatesa maana hata mimi nilingangania maana mabro walinambia maliza kabisa mambo yako ya ujana uje uoe baadae nikasema mie nataka kuoa kumbe walishaona mapema yaani ukiwa nje unatamani kuoa na ukiwa ndani ya ndoa unatamani kuwa nje ya ndoa!
 
mara nyingi wanandoa wanasheria zao za ndani yawezekana walishakubaliana kutokugawa number za simu hovyo labda kwa mtu muhimu na kuwe na ishu muhimu.sasa kumpa number classmate tena wa zamani nini tena kama hauna ishu ya maana aidha ya kiakzi au kibiashara? nahisi kilichomuudhi huyu bwana ni maongezi yao walipokutana, huyo mume si mjinga lazima kengele ya hatari iligonga.Unajua kama watu mlishakulana zamani mkikutana mtu wa pembeni anaweza kuwasoma kupitia macho yenu mkiwa mnaongea.anebisha na abishe ukwlei ndo huo.
 
Kwani namba zote za kwenye phonebook ya mkewe anazijua?
Basi tu kajisikia kumsumbua mkewe, angemzuia palepale asitoe namba,sasa ameshachelewa!
 
Kwani namba zote za kwenye phonebook ya mkewe anazijua?
Basi tu kajisikia kumsumbua mkewe, angemzuia palepale asitoe namba,sasa ameshachelewa!
wanaume wengi wa kibongo huwa ni ngumu sana kuzuia palepale sijui hata kwanini!!!tunapenda kulalamika pembeni
 
Kujua kuwa mwanaume ana wivu wa kitoto au kumlaumu mwanamke inabidi tuangalie maisha yao zaidi kuanzia jinsi walivyokutana. Huwezijua labda siku ya kwanza huyo mume wake alipomtokea alimkuta huyo mwanamke na mwanamme mwingine naye akaomba namba ya simu, sasa jamaa anaona kama vile mkewe ni mrahisi kwa kuwa na yy alimpata kwa njia hizo hizo. Kuna scenario nyingi hapa
 
Kujua kuwa mwanaume ana wivu wa kitoto au kumlaumu mwanamke inabidi tuangalie maisha yao zaidi kuanzia jinsi walivyokutana. Huwezijua labda siku ya kwanza huyo mume wake alipomtokea alimkuta huyo mwanamke na mwanamme mwingine naye akaomba namba ya simu, sasa jamaa anaona kama vile mkewe ni mrahisi kwa kuwa na yy alimpata kwa njia hizo hizo. Kuna scenario nyingi hapa

inawezekana lakini kwa mfano wewe ukigundua hilo kwamba mke wako ana tabia ya kugawa namba zake za simu utamfanyeje??
 
inawezekana lakini kwa mfano wewe ukigundua hilo kwamba mke wako ana tabia ya kugawa namba zake za simu utamfanyeje??

Hapo itategemea na hulka yangu na mazoea niliyojijenga naye. Mimi binafsi mke wangu nilishamwambia kitambo sana tangia tuko boyfriend na girlfriend kuwa spend kabisa hiyo tabia, lakni mwingine anaweza chukulia poa, na wengine huwa hawaulizani kabisa habari za simu, hata mmoja kugusa simu ya mwenzake ni mwiko
 
Hapo itategemea na hulka yangu na mazoea niliyojijenga naye. Mimi binafsi mke wangu nilishamwambia kitambo sana tangia tuko boyfriend na girlfriend kuwa spend kabisa hiyo tabia, lakni mwingine anaweza chukulia poa, na wengine huwa hawaulizani kabisa habari za simu, hata mmoja kugusa simu ya mwenzake ni mwiko

ni kweli unawezagusa simu ya mwenzako ukawa mwanzo wa kuvunja ndoa
 
Kugawa namba sio tatizo.ila matumizi ya namba ndio tatizo.mbona TTCL Kila mtu mwenye simu ya mezani anakitabu cha namba zote za wateja wa ttcl? Inamaana nao ttcl wanafanya kosa kugawa namba?
 
Back
Top Bottom