Ajira utumwa


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
 
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
942
Likes
754
Points
180
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
942 754 180
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
fanya yafuatayo katika eneo uishloo/ktaani kwako. Uangalie k2 gani knahtajk au tatzo kubwa then geuza shda zao kuwa idea ya biashara angalia hyo idea tafuta watu wanayofanya hyo biashara wanafanyaje then utakuwa umejua wap kwa kuanzia. Note down every pblem n how to solve t!
 
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
532
Likes
35
Points
45
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
532 35 45
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
http://m.youtube.com/watch?v=9n-erTzwu8I&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3D9n-erTzwu8I
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
fanya yafuatayo katika eneo uishloo/ktaani kwako. Uangalie k2 gani knahtajk au tatzo kubwa then geuza shda zao kuwa idea ya biashara angalia hyo idea tafuta watu wanayofanya hyo biashara wanafanyaje then utakuwa umejua wap kwa kuanzia. Note down every pblem n how to solve t!
ushauri murua, hapa ndio pa kuanzia, kugeuza tatizo kuwa fursa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218