Ajali za Kenya samtaimu zinatisha jamani!!!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,693
1,195




crash.jpg
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,213
2,000
Du...Mungu ashukuriwe hilo tanker halikulipuka hapo...vinginevyo wangeishia kukusanya majivu ya "waliokuwa watu"!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom