Ajali ya scania Ubungo mataa ni hatari!

Ajali ya scania Ubungo mataa ni hatari!

Bora hata lilibeba ng'ombe.pangr chimbika kama wange kuwa kitimoto.
 
Mmejenga power plant katikati ya mji? Kweli mliopo juu ni vilaza. I wonder siku moja likilipuka, sijui hapo ubungo patakuwaje...lakini hakika patachimbika...!
Hakuna anayeliona hili ila tuombe lisitokee
 
Afadhali ng'ombe wamesalimika watu pia wamenusurika kulishwa vibudu.
 
Poleni wakubwa mnaoathirika na foleni
 
Mmejenga power plant katikati ya mji? Kweli mliopo juu ni vilaza. I wonder siku moja likilipuka, sijui hapo ubungo patakuwaje...lakini hakika patachimbika...!

kuna Mdau ameanzisha uzi wa darasa la saba kuongoza tanzania yani wabunge na wizara.hii ya power plant kuwa maeneo ya kat kat kama pale ni la saba waloshauri labda.
 
Mmejenga power plant katikati ya mji? Kweli mliopo juu ni vilaza. I wonder siku moja likilipuka, sijui hapo ubungo patakuwaje...lakini hakika patachimbika...!

2002 songas ililipuka mbona na watu kadhaa walipoteza maisha akiwemo mwl.wangu wa biology
 
2002 songas ililipuka mbona na watu kadhaa walipoteza maisha akiwemo mwl.wangu wa biology

Kwa ile system pale, likibuma hakyanani habaki mtu pale. Biashara ni pale, kituo cha daladala ni pale na power plant pale. Tuanenda shule lakini haitufanyi kuwa tofauti na wasiokaa darasani...for once nakubaliana na mada ya shay land...!
 
Last edited by a moderator:
kuna Mdau ameanzisha uzi wa darasa la saba kuongoza tanzania yani wabunge na wizara.hii ya power plant kuwa maeneo ya kat kat kama pale ni la saba waloshauri labda.
Mie nahisi hata la saba wangeshauri vizuri zaidi. Likibuma pale lazma tutafute mchawi...!
 
vp mateja hawajamtorosha ng'ombe hata mmoja kwa ajili ya mishikaki kule kwenye makazi yao darajani?
 
Mmejenga power plant katikati ya mji? Kweli mliopo juu ni vilaza. I wonder siku moja likilipuka, sijui hapo ubungo patakuwaje...lakini hakika patachimbika...!

Wafikirie kuihamisha tu lkn wkt ikijengwa hiyo huenda hawakudhani ipo siku moja dar itapanuka maana ni miaka mingi na palikuwa msitu tu ni kama kambi za jeshi kwa sasa zilivyozungukwa na wanainchi
 
Back
Top Bottom