ajali ya ndege katika mbuga ya masaai mara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajali ya ndege katika mbuga ya masaai mara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charminglady, Aug 22, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,736
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa headline ya TBC, kuna ajali ya ndege imetokea katika mbuga ya masaai mara nchini kenya. mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sijasikia
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mmh, sijasikia.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Four people died Wednesday after a plane crashed at an airstrip in the Maasai Mara Game Reserve.

    The dead were two pilots and two passengers.


    Six passengers on board the 5YUV7 light aircraft, belonging to Mombasa air, were seriously injured as the pilots prepared to land at Ngerede Airstrip near the Mara Safari Club.

    Four dead in Mara plane crash- News|nation.co.ke
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,736
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    thanks for the information FJM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hee! hadi kenye kuna mara!?. asante kwa taarifa mkuu. mia
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu mshangao wako ni kweli au unatania?
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mara ni mto unaotenganisha Kenya na Tz. Shule ya msingi hukusoma Jiografia? Masai Mara ni mbuga ya wanyama. Kwa upande wa Tz tunaiiita Serengeti.
     
Loading...