Ajali ya Meli ya Spice - MPESA? TigoPesa?ZPESA??


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,290
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,290 280
Ivi assume marehemu walikua wanakiasi kikubwa cha pesa kwenye simu zao, zitapatikanaje ili wafiwa wapewe.

NB: Jina langu haliusiani na maswala ya pesa tafadhali.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Ivi assume marehemu walikua wanakiasi kikubwa cha pesa kwenye simu zao, zitapatikanaje ili wafiwa wapewe.

NB: Jina langu haliusiani na maswala ya pesa tafadhali.
Tatizo ni ugumu wa wafiwa kuweza kujua kama marehemu alikuwa na pesa ama la....na zaidi wengine huwa na line maalumu kwa ajili ya tigo pesa/mpesa ambazo ndugu pengine sio rahis kuzijua. Lakini kwa vyovyote vile kama ilivyo kwa ma benki, nadhani lazima kuna utaratibu wa kuzipata (kwa kuzingatia sheria za mirathi nk).

Lakini najiuliza pia zile walizokuwa nazo mifukoni (ambazo kwa wafanyabiashara aghalabu huwa nyingi pia) wafiwa watazipataje?
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Aisee.......mbona mwawatia matatani Vodacom na hii ajali?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,290
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,290 280
Tatizo ni ugumu wa wafiwa kuweza kujua kama marehemu alikuwa na pesa ama la....na zaidi wengine huwa na line maalumu kwa ajili ya tigo pesa/mpesa ambazo ndugu pengine sio rahis kuzijua. Lakini kwa vyovyote vile kama ilivyo kwa ma benki, nadhani lazima kuna utaratibu wa kuzipata (kwa kuzingatia sheria za mirathi nk).

Lakini najiuliza pia zile walizokuwa nazo mifukoni (ambazo kwa wafanyabiashara aghalabu huwa nyingi pia) wafiwa watazipataje?

Mkuu kwa wale ambao hawajapatikana na meli haiwezi tolewa, inakuaje apo?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,290
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,290 280
Au ndo masharti na vigezo kuzingatiwa?
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Mkuu kwa wale ambao hawajapatikana na meli haiwezi tolewa, inakuaje apo?
Itakuwa imekula kwao! Wanawezaje kuthibithisha kuwa muhusika amekufa? Maana so far the official death toll ni 203! Hao wa chini ya maji (bila ya shaka wapo), tumeambiwa ndio imetoka...'wazamiaji kutoka afrika kusini' hawawezi kuwafikia! What an excuse!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,304 280
Ivi assume marehemu walikua wanakiasi kikubwa cha pesa kwenye simu zao, zitapatikanaje ili wafiwa wapewe.

NB: Jina langu haliusiani na maswala ya pesa tafadhali.
Pia waokoaji na jeshi la polisi halijasema lolote kuhusu xcash na vitu vya thamani vilivyookolewa.Huenda ndio nitolee.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Ivi assume marehemu walikua wanakiasi kikubwa cha pesa kwenye simu zao, zitapatikanaje ili wafiwa wapewe.<br />
<br />
NB: Jina langu haliusiani na maswala ya pesa tafadhali.
<br />
<br />

Umewaza mbali mkuu. Haikuwa kichwani mwangu kabisa. Post ya aliyesema walioko chini ya maji ktk meli itathibitishwa vipi kama hao wamekufa nadhani ametoa hoja kubwa. Na wa vigezo na masharti kuzingatiwa ndio kabisa kamaliza. Kufa kufaana
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,072
Likes
638
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,072 638 280
Dah kufa kufwaanna, tayari faida nyingine kwa Rostam Azizi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Hapo hakuna lawama kwa M-pesa, tipo pesa wala Zpesa, ni vigumu kusolve ila ndg wa marehemu wakifatilia zitapatikana kama zipo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,257
Members 462,617
Posts 28,507,020