Ajali nyingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Oct 9, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,348
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Ajali ya basi la Kampuni ya Southern Coach katika kijiji cha Miteja, Kilwa, Mkoani Lindi, iliyotokea leo majira ya saa 8 mchana. Kwa mujibu wa mashuhuda, hakuna aliyefariki japo kulikuwa na majeruhi walioumia vibaya na kukimbizwa hospitali. Chanzo cha ajali bado hakijajulikana

    [​IMG]

    Sehemu ya nyuma ya basi lililopata ajali leo
    [​IMG]


    Wanakijiji wakiangalia kama kuna abiria aliyenaswa ndani ya basi. Picha zimeletwa na mdau kwa kutumia simu yake ya iPhone. Picha zote kwa Hisani ya Michuzi Blog​


    [​IMG]
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Dah! Hizi ajali tutakuwa tunaogopa kusafiri. Pole kwa majeruhi.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Leo pia Bus la Ng'itu liendalo kati ya Dar-Mtwara limepinduka kati ya Nangurukuru na kijiji cha Sinza Wilayani Kilwa...
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,348
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Duh! Halafu hii si ilikuwa wiki ya nenda kwa usalama barabarani?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    maisha ya tz kama yanakua valued in a monetary scale, yamefikia minus zero sasa! cha kusikitisha tumezoea,utaskia 'bwana alitoa,bwana ametwaa!' my foot!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    now days ukisafiri na kurudi salama kwako ni jambo la kumshukuru sana Mungu ati!!!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hatari sana poleni majeruhi
     
  8. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,670
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    basi la ng'itu hili aisee!!!!! hakuna aliepoteza maisha kwa halli hii Mungu ni mkuu, poleni majeruhi.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,171
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Barabara nzuri taabu, barabara mbaya tabu tupu sijui hizi ajali chanzo chake hasa ni nini!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,972
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Tatizo la rushwa, leseni zinauzwa kama njugu. Madereva wasio na udereva wanaendesha gari.
     
  11. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    ng'itu na southern coach ni bus moja.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hicho ndo chazo haswaaa rushwa imetawala
     
  13. T

    Teko Senior Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa unamshukuru Mungu!
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Hivi haya magari huwa yanakaguliwa mara kwa mara?
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ni hiyo hiyo uliyowekwa kwenye picha... hilo ndilo basi la Ng'itu lililopinduka kijiji cha Sinza huko Miteja, wilayani Kilwa karibu na Nangurukulu
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,284
    Likes Received: 1,634
    Trophy Points: 280
    serikali haioni kuwa ajali ni janga la kitaifa?zimezidi
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,348
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Waingereza bado hawajabadilisha ushauri kwa wananchi wao wanakuja Tanzania: "Long distance buses are frequently involved in accidents which can often result in fatalities. If you have concerns over the safety of the vehicle or the ability of the driver, use alternative methods of transport."

    Tanzania travel advice
     
Loading...