Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,712
- 8,769
Kuna ajali imetokea Leo maeneo ya Ipo ipo center Mazimbu,Morogoro ikihusisha Lori aina ya Scania
Ajali imetokea majira ya SAA 5 asubuhi ikihusisha scania baada ya kuvamia maduka mawili moja la madawa na min supermarket
Hakuna vifo ila kuna majeruhi kadhaa
Dereva la Lori alikua kwenye road test gari ikamshinda akaparamia haya maduka na kufanya uharibifu kama mnavyoona pichani
Ajali imetokea majira ya SAA 5 asubuhi ikihusisha scania baada ya kuvamia maduka mawili moja la madawa na min supermarket
Hakuna vifo ila kuna majeruhi kadhaa
Dereva la Lori alikua kwenye road test gari ikamshinda akaparamia haya maduka na kufanya uharibifu kama mnavyoona pichani