Ajali mbaya loliondo;tunaomba msaada wenu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya loliondo;tunaomba msaada wenu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    waanandoa mseme ukweli mnapoenda Mungu anafanya njia pasipo na njia msijekutana na wake zanu uko babu hana soln ya ndoa zaidi ya magonjwa yenu
     
  3. J

    Jalala Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari hakijatulia
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Ni ajali unapogongana na mkeo usipotarajia...Katumia kiswahili kigumu sana.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mkuu pdidy ulivyosema ajali nilistuka!!
    Nilijua labda ajali ya gari ambayo imekost maisha ya watu, kumbee!!
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,036
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    mkuu kicha cha habari kimenishtua, wengine tuna ndugu zetu wameenda huko kupata kikombe kwa Babu.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    MKUU NDiba
    hiyo n mbaya zaidi kumbuka hapo akuna tena kuaminianabra..yaani kurudi na kuaminiana tena ni simulizi mungu atusaidie
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    mmmh, nikadhani mafuso yamegongana. Thenx for funny, lakini kwa waliopata hizo ajali siyo funny, ni ajali kweli, ajali ya nafsi mbaya sana.
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweki kazi ipo wabongo washasahau dowans
     
  13. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Duh hii kali!
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Harufu hiyo inanukia. Wote macho kule baada ya mabomu. Sasa akitoka babu sijui nini kitakuja. Nitabiri, utabiri wa shehe yahaya. Tanzania kwa breaking news! Sasa EPA kishakufa masikini, Dk wa ukweli Slaa akirudia wanasema 'aaah kila siku epa tuu, naye huyu abadilishe story'.
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hii kichwa ya habari hovyo.......badilisha!
     
Loading...