Ajali Mbaya Kilala - Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya Kilala - Arumeru Mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Mar 30, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,269
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Habari Jamvi.

    Leo hii kama mida ya saa Kumi Na Nusu hivi kumetokea ajali mbaya sana iloshirikisha daladala na Lori la mizigo maarufu kama semitrela ama kontena.

    Lori hili kampuni ya Bansal lenye usajili namba T472 APG lilikosa brakes na kuanza kuwasha taa na kupiga honi tokea sawmill, ghafla likaja likavamia na kuizoa daladala ilokuwa ikishusha abiria kituo cha kilala. Daladala ni ya Kampuni Ya Massama yenye usajili namba T924 BBK.
    Mpaka sasa inasemekana ni Abiria watatu walopoteza maisha(Mungu Azilaze Roho Zao Pema).

    Huu ni mfululizo wa Ajali nyingi katika wiki mbili hizi kwenye hii barabara kuanzia kwa mrefu mpaka Usa.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimepata taarifa hiyo. Pole wafiwa
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 4,092
    Likes Received: 1,713
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa nitoe pole kwa wote waliofikwa na msiba! lkn why itokee arumeru mashariki tena wkt huu wa uchaguzi? au ndo mambo yetu yale...najua tutasikia mengi!
     
  4. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa na wana jamii wote wa sehemu husika!!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    hili ni janga kubwa zaidi ktk nchi hii, poleni wote mliofikwa na mkasa huu.
     
  6. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,036
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Mzee wa kazi a.k.a Prof Mafupi anarejuvinate mambo make inaonekana mashine zao zinazidiwa na upepo uvumao
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,269
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    CCM walipita wakitoka Patandi kwenye Kampeni hata hawakusimama kutoa pole wala kushangaa kilichotokea,
    Na lori la TOT lilipita na muziki
     
Loading...