Ajali mbaya eneo la kilala arumeru mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya eneo la kilala arumeru mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kijenge, Mar 30, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ajali mbaya imetokea kilala kati ya lory la bansal na hiace muda huu wa saa 10.10 watu kazaa wamefariki.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kafara ya lowasa hiyo ili sioi ashinde..washindwe kwa jina la yesu!!!
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    R.I.P! usikute lori lilikua linapeleka watu kwenye kampeni za magamba
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Dah, hakuna mkutano ulokosa watu huko leo?

    RIP wapendwa!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wameru walisema ujio wa lowassa ni mkosi!
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida yao,washamwaga damu! cku zao zahesabika,pole kwa wafiwa wote,tuko pamoja ktk kipindi hk kigumu!
     
  7. G

    Godyp Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Poleni sana!
    Lkn 2kae kimya kwa dk 1 tuwaombee waliotangulia mbele za haki!
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina lake ribarikiwe! Amina!
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Poleni wanaArumeru
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,538
    Likes Received: 2,159
    Trophy Points: 280
    Maji Marefu kashafanya mavitu yake.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna mtu aliyekuwa ndani ya haice akapona! Imeburuzwa umbali mrefu naimepondeka sana! Lori la mizigo limebinuka na kugeukia upande. Ajali ni mbaya sana na imenisikitisha sana. Poleni sana wakuu!
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu unataka kuniambia kwamba umeishuhudia hiyo ajali ikitokea ama umepita eneo la ajali? na vifodi vya huko kwenu vinajaza watu wengi sana na ukitilia maanani huu uchaguzi mdogo usikute watu walikuwa wamekodishiwa kuhudhuria kampeni. Poleni sana wana wa arumeru na arusha.
     
  12. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana kwa msiba huo
     
  13. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna majeruhi mkuu,watu wangapi wamefariki? Poleni watanzania.
     
  14. M

    Mbilimbili Senior Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiace ilikuwa inatoka wapi kwenda wapi mkuu?
     
Loading...