- Thread starter
- #21
Mkuu, hivi imekuwaje - mbona kutoka stand unapanda mlima kwa takribani maili kama nne hivi kabla ya kufikia tambarare! Hapo sioni uwezekano wa Mohammed trans kwenda mwendo wa kasi, unless kama lory lilikuwa lina teremka mlima kwenda mjini lilipata matatizo ya brake na kuligonga Bus labda! Nimesikitishwa sana na ajali hiyo, sina shaka majeruhi wata hudumiwa ipasavyo, R.I.P dereva.
Mkuu hata mie nadhani lory ndo litakuwa chanzo cha ajari. Sie tulikuwa tumetangulia na basi la kampuni hiyohiyo kwenda Dar na hilo lilikuwa linakwenda Mwanza.
Mkuu ahsante kwa utetezi wako juu ya spellings. Huyo jamaa nafikiri hana lakufanya mbali na spelling checking. Watu tunapost issues kwa haraka kwa visim vyetu vya kichina kusudi tuhabarishe umma yeye anishia tu ku comment on spelling!