Ajali maeneo ya Sinza Africa sana usiku huu

Ajali maeneo ya Sinza Africa sana usiku huu

loykeys

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
1,175
Reaction score
912
Gari aina ya Mercedes-Benz c 220 yenye no za usajili T 266 BRW iliyokuwa imegeshwa kando ya barabara karibu na corner bar africa sana imegongwa na gari aina ya mistubishi pajero GDI na dereva wake kukimbia baada ya kusababisha ajali hiyo mpaka sasa hajapatikana na traffic amefika eneo la tukio....

Chanzo: Mimi mwenyewe
 

Attachments

  • 1430437826240.jpg
    1430437826240.jpg
    50.4 KB · Views: 1,916
  • 1430437923126.jpg
    1430437923126.jpg
    33.7 KB · Views: 1,792
  • 1430437946568.jpg
    1430437946568.jpg
    34.2 KB · Views: 1,739
Traffick wamewahi kufika mapema, mbona. Kwenye ujambaz huwa wanachelewa
 
Huyo jamaa wa Mercedes Benz itakuwa alienda kutafuta malaya hapo corner bar
 
Huyo jamaa wa Mercedes Benz itakuwa alienda kutafuta malaya hapo corner bar

sijui labda ni kijiwe chake cha kujirusha... ila anaonekana mstarabu na wala haku panic baada ya kuona ndinga yake imegongwa
 
Huyo jamaa wa Mercedes Benz itakuwa alienda kutafuta malaya hapo corner bar
Mshahara wa dhambi ni mauti.

Hayo mambo aliyoendea hapo Corner Bar ni chukizo kwa Mungu, kwa hiyo ameonja kidogo tu hasira za Mungu ili atafakari matendo yake ili arejee kwenye kutenda mambo yampendezayo Mungu.
 
Traffick wamewahi kufika mapema, mbona. Kwenye ujambaz huwa wanachelewa

Polisi wanachelewa kuja kwenye ujambazi au kwenye tukio lolote linaloweza kuhatarisha maisha yao, kwa nini?? Nao wana roho na wana familia kama wewe, wanaogopa kuuawa!!!
 
Mshahara wa dhambi ni mauti.

Hayo mambo aliyoendea hapo Corner Bar ni chukizo kwa Mungu, kwa hiyo ameonja kidogo tu hasira za Mungu ili atafakari matendo yake ili arejee kwenye kutenda mambo yampendezayo Mungu.

Hujamtendea haki kuhitimisha kuwa alikuwa anafanya uovu ilihali huna uhakika. Kama kweli wee ni mnyenyekevu umefanya kosa la kumhukumu mwenzio na huna budi kumuomba Mungu wako msamaha.
 
mida yetu ileeeeeee, ya zile maku mishikaki zilizojipanga nje na ndani. pole jamaa. mleta post na wewe ulikuwa unakula maku choma nini?
 
Hujamtendea haki kuhitimisha kuwa alikuwa anafanya uovu ilihali huna uhakika. Kama kweli wee ni mnyenyekevu umefanya kosa la kumhukumu mwenzio na huna budi kumuomba Mungu wako msamaha.

Habari nilizopata asubuhi hii ni kweli jamaa alikuwa yupo bar anakata maji.... What next baada ya kukata maji???? Kuchukua malaya...... Kuna vigogo wanakuja kubeba malaya hao
 
Mbona hapo kinachoonekana ni daladala na hiyo gari ndogo?
 
Mshahara wa dhambi ni mauti.

Hayo mambo aliyoendea hapo Corner Bar ni chukizo kwa Mungu, kwa hiyo ameonja kidogo tu hasira za Mungu ili atafakari matendo yake ili arejee kwenye kutenda mambo yampendezayo Mungu.


WeWe uNafiKiri KilAa anAyeendA KonAa bAa nI muOvuUu.

WeNgiNe uSikU waNaenDaa KuTaFuTa ChAakUlAa.
doNT JudGee OtherSss. FuAtaaa mAmBoo YakO. KAbLaa uJapeLekWa DuBai bIla viza.
 
Mbona hapo kinachoonekana ni daladala na hiyo gari ndogo?

hiyo daladala ilikuwa imepaki pembeni kidogo ya barabara, so hiyo benz ilibamizwa kwa nyuma kwa kishindo nayo ikasogea ikaenda kuipiga daladala ila haijaumia sana.. but benz ndo haifai cuz imeharibika nyuma na mbele. Na hiyo daladala ime save watu waliokuwa wamekaa jirani wanakula isingekuwa hivyo nao wangegongwa na kusababisha madhara.
 
Gari aina ya Mercedes-Benz c 220 yenye no za usajili T 266 BRW iliyokuwa imegeshwa kando ya barabara karibu na corner bar africa sana imegongwa na gari aina ya mistubishi pajero GDI na dereva wake kukimbia baada ya kusababisha ajali hiyo mpaka sasa hajapatikana na traffic amefika eneo la tukio....

Chanzo: Mimi mwenyewe

Sasa wewee, dereva amekimbia na gari lake? Au alishuka akakimbia kwa miguu? Maana hatujui kama gari lake lilikuwa bado na uzima wa kutembea au lilishindwa kutembea? Be comprehensive
 
Back
Top Bottom