Ajali Kibaha


by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Likes
4
Points
35
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 4 35
Kibaha kuna accdent kati ya basi la wanafunz Mount Morian na Aboud.kwa mbele bus limearibika sana majeruhi wamepelekwa Tumbi, sijaona kama kuna waliokufa. Nipo ndani ya KLM naelekea kwa bibi Mo town
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
147
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 147 160
hiki ni kile kipindi drivers should very careful!! yaani MUNGU atulinde na atuvushe salama to 2013! waugue pole majeruhi na wapone tena, amen!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,102
Likes
12,079
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,102 12,079 280
aiseeeeee balaaaaaa
 
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Likes
4
Points
35
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 4 35
Wanauita mwezi wa MAVUNO ndugu zangu ma mangi mwez wenu wa kwenda kuhesabiwa pigeni sala idadi isipungue bali iongezeke
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Nawapa pole majeruhi.
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
33
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
pole zao majeruhi. Mungu awaponye haraka.
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,438
Likes
591
Points
280
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,438 591 280
POleni sana.

Lakini bado najiuliza kila mara, kwa nini mabasi ya ABOOD yanatengeneza sana ajali???????



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,333
Likes
10,451
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,333 10,451 280
kibaha kuna majini mengi sana
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
hiki ni kile kipindi drivers should very careful!! yaani MUNGU atulinde na atuvushe salama to 2013! waugue pole majeruhi na wapone tena, amen!
Yaani ni kipindi cha kujikabidhi mikononi mwa Mungu.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
116
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 116 160
Dah sijashangaa bus la abood kuhusika hapo ni kafara ya majeruhi damu imepatikana
 
N

NKANOELI

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
N

NKANOELI

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
204 0 33
Mungu wangu,ee yesu uwalinde na kuwaponya majerui wote.nimepata taarifa toka kwa teacher agnes watoto watano ndo wameumia na wako tumbi sasa hivi kwa matibabu.
Wito wangu kwa madreva wote haswa wa abood waache tabia yao ya kubana pembeni kuzuia magari yanayopita pembeni,kwani hawajui mabasi ya shule yanaruhusiwa kupita pembeni?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
MUNGU awatie majeruhi nguvu na hata wapone mapema!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
POleni sana.

Lakini bado najiuliza kila mara, kwa nini mabasi ya ABOOD yanatengeneza sana ajali???????



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
kwa sababu kuna watengeneza ajali
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,761 280
Hawa waarabu wenye mabasi ni washirikina sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,217