chuma cha reli
JF-Expert Member
- Jul 2, 2012
- 2,764
- 2,570
Iyo mipango hili watu waje wanunue kwenye mnada kama skrepa mchozo hiyo ipo sana pale kwa muhakiki Mali..
Muhimbili hakuna CT scan, mashini ya mionzi etc CCM/ JK wananunua magari yote hayo. Watanzania jitafakari tarehe 25/10/2015
kwani haya magari yamegharimu kiasi gani? anayejua atujuze kwanza. hivi kweli magari hayo ni kipaumbele cha Taifa hili? Tafakari
piga Milioni 80,000,000 x777= 62,160,000,000, kama Bilioni 62 hivi ingawa nimekadria ila inaweza kuwa hata ni bilioni 100 si unajua bongo
Hapo penye bold umesoma shule gani Mkuu? Rudi tena darasanipiga Milioni 80,000,000 x777= 62,160,000,000, kama Bilioni 62 hivi ingawa nimekadria ila inaweza kuwa hata ni bilioni 100 si unajua bongo
Kwani wewe umekuwa mnajimu? Hahahahahaaaaaa! Ukawa bana!NATABIRI. kesho yataaribika mengine 20