Ajali basi la am coach kutoka Moshi Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali basi la am coach kutoka Moshi Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimamii, Mar 13, 2012.

  1. k

    kimamii Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajali imetokea misungwi nje kidogo na jiji la mwanza,basi limepinduka matairi yametizama juu........
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Habari zimekufikia toka wapi? Ajari imetokea sehem gani? Nini majaaliwa ya habiria? Unapofikiwa na habari sio kukurupuka kupost wakati huna details. Anyway Mungu awanusuru wote waliokuwemo. AM Coach inaongoza kwa mabasi mabovu Tanzania lakini traffic wanayachekea tu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    AM--Alex Massawe.
     
  4. k

    kimamii Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa utasingizia ajali......... Mimi niko mza na hapa niko stand nilikua namsubili ndugu yangu, gari limepinduka nje kidogo na mji wa mza
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mods muwe mnaondoa utumbo wa chawa kama huu.
     
  6. k

    kimamii Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasante kama mm ni chawa wewe ni nywele
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani mjomba kaleta habari.Sasa nyie mnae muuliza maswali mtafikiri yeye ndo dereva wa hilo basi.Kuni kweli nyie
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,033
    Likes Received: 9,887
    Trophy Points: 280
    ni vizuri tukasikilizana siyo kulumbana,wala kaka ajafanya vibaya kutujuza.tuwe tunavumiliana.
     
Loading...