Aishije?


eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
mwanamke anatakiwa aweje(tabia)ili aweze kuishi vizuri na mwanaume anayetarajia kuwa nae kwenye mahusiano?
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,141
Likes
4,442
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,141 4,442 280
Just be urself
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Awe vile mpenz wake anapenda.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
28
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 28 0
Awe vile mpenz wake anapenda.
I don't think sababu siku mpenzi atagundua hali yake ya ukweli atakua disapointed. anatakiwa awe herself na pia amtreat mwanaume kama angependa wamtrest yeye kwenye mahusiano kama hayo. na kama mwanaume hafurahii maana yake sio match.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Anatakiwa afuate mume wake anavyotaka, lakini mume nae asivuke mipaka kumgeuza mke wake mtumwa!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
I don't think sababu siku mpenzi atagundua hali yake ya ukweli atakua disapointed. anatakiwa awe herself na pia amtreat mwanaume kama angependa wamtrest yeye kwenye mahusiano kama hayo. na kama mwanaume hafurahii maana yake sio match.
ceteris peribus ili mtu uishi vizuri na mtu inabidi uishi nae vile anapenda yeye. Mtoa mada anataka kuishi vizuri na mtu wake.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
sasa mkwe si watu wataanza kukuita uporoto? inabidi muwe tofauti banaa!
jamani mkwe hujui watu wakiishi muda mrefu waananza kufanana!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Anatakiwa afuate mume wake anavyotaka, lakini mume nae asivuke mipaka kumgeuza mke wake mtumwa!
hapo umeongea. Kuishi vizuri na mtu inabidi mmoja ajitoe mhanga.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
28
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 28 0
ceteris peribus ili mtu uishi vizuri na mtu inabidi uishi nae vile anapenda yeye. Mtoa mada anataka kuishi vizuri na mtu wake.
Hiyo bluu maana yake nini? Mi naamini ukimridhisha mwenzio tu ila wewe hujuridhishi hamta fika mbali lakini...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hiyo bluu maana yake nini? Mi naamini ukimridhisha mwenzio tu ila wewe hujuridhishi hamta fika mbali lakini...
'maana yake other factors remain constant'. Ni ukweli ukijitahidi umridhishe mtu huku wewe unaumia hamuwezi kufika mbali.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,732
Likes
43,776
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,732 43,776 280
Asiwe mbishi kama mwafulani....
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
awe wazi
kuliko kujifanya ndivyo sivyo
asifiche makucha
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
awe yeye ka yeye ila ni vizuri kumsikiliza hata mpenzi wake nae anataka nni
 

Forum statistics

Threads 1,215,361
Members 463,166
Posts 28,544,703