Aisee, leo Airtel vipi?

Aisee, leo Airtel vipi?

spereree

Member
Joined
Jan 14, 2014
Posts
6
Reaction score
0
Mbona spidi kali (nzuri) hivi... Nina download apps hadi 700kB/sec?
 
Mbona speed ya kawaida hiyo Amia smile speed 3mbs na haikatikati na haina msimu
 
Mbona speed ya kawaida hiyo Amia smile speed 3mbs na haikatikati na haina msimu
  • Mwenzio anazungumzia 700 kb/s
  • Ambapo uki_convert kuwa katika unit zako itasoma 5.6mbps , hivyo kuizidi hiyo speed ya 3mbps
Hapa kuna aina mbili za uandikaji either kbps au mbps , na kb/s au mb/s

  • Mkuu Kind fafanua hii yako iko upande upi 3mbs
 
inazingua sana tangu saa kumi usiku nikabadili nimeweka tigo mie.
 
  • Mwenzio anazungumzia 700 kb/s
  • Ambapo uki_convert kuwa katika unit zako itasoma 5.6mbps , hivyo kuizidi hiyo speed ya 3mbps
Hapa kuna aina mbili za uandikaji either kbps au mbps , na kb/s au mb/s

  • Mkuu Kind fafanua hii yako iko upande upi 3mbs

mkuu kpbs na kb/s zote ni sawa.
tofauti ni kbps na kBps ambapo 8kbps= 1kBps.
hiyo herufi kubwa B ndio ina maana Byte na b ndogo ndio bit
 
inazingua sana tangu saa kumi usiku nikabadili nimeweka tigo mie.

mie voda tangu jana inakataaa kujiunga cheka eti salio sio la kutosha. airtel usiku no internet connection mpaka alfajiri ndio ikarudi
 
Back
Top Bottom