Airtel

issa mweusi

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,480
2,000
Hivi wanajamii Hawa airtel na HUDUMA yao ya timiza mkopo wanafaidika vipi mana watu hawaminiki siku hizi ....
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,733
2,000
Hivi wanajamii Hawa airtel na HUDUMA yao ya timiza mkopo wanafaidika vipi mana watu hawaminiki siku hizi ....
Wananufaika kupitia riba wanayoweka

Mfano waweza kukopeshwa TSH 35,000,

Na ukatakiwa urejeshe TSH 39,000

Hivyo hapo faida yao ni tsh 4,000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom