stymo
Senior Member
- Nov 2, 2010
- 118
- 15
Nimefurahishwa na ubunifu wa shirika la simu la Airtel...kweli mambo haya yapo ugaibuni ila ni vizuri Airtel kutuletea na sisi.... Yaani kwa sasa Tigo napokea tuu simu, ila kupiga ni airtel tuu, yaani we beep tuu..natwanga!
'Airtel Yatosha': Zawadi Bora Kwa Watanzania!#Tanzania 'Airtel Yatosha': Zawadi Bora Kwa Watanzania! | Kona Ya Teknolojia Tanzania!
'Airtel Yatosha': Zawadi Bora Kwa Watanzania!#Tanzania 'Airtel Yatosha': Zawadi Bora Kwa Watanzania! | Kona Ya Teknolojia Tanzania!