Airtel wanakata bando za watu huu ni wizi

Airtel wanakata bando za watu huu ni wizi

lyinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Posts
2,494
Reaction score
1,057
Ndugu wanajamvi kampuni ya airtel imeamua kutuibia mchana kweupee nilinunua vocha ya 2000 nikajiunga kwenye bando la wiki nzima kwenye muda wa maongezi na msg wapo sawa sasa kwenye hiki kifurushi cha intanet ni majanga hapo mwanzo nilikuwa napata mb 175 ninakaa nacho siku 5 juzi wiki iliyopita nikaweka siku ya jumapili nikapewa mb 175 siku ya jumatatu hamna kitu 0 ukiwapigia majibu unayopewa tofauti na ulivyouliza jaribuni kufanya uchunguzi mtaona mnavyoibiwa.
 
mh! Mkuu unanitishia mimi ambaye ndo kwanza nimehamia airtel last week na natumia hiko kifurushi cha TOSHA
 
mh! Mkuu unanitishia mimi ambaye ndo kwanza nimehamia airtel last week na natumia hiko kifurushi cha TOSHA

Hawa jamaa kwa sasa hawana tofauti na tanesco.
 
Ni kweli hata mimi na wife tulishtukia hiyo yani sikutegemea kabisa na wao kufanya biashara ya namna hii kuwafilisi wateja wao.halafu kuna taarifa za kitaifa na kimataifa huwa wanatuma na kutoza gharama lkn msg hazieleweki mara zimekatika mara zimechanganywa na kipisi cha habari nyingine ambayo haihusiani kabisa!bora turudi Voda tu.
 
Ndugu wanajamvi kampuni ya airtel imeamua kutuibia mchana kweupee nilinunua vocha ya 2000 nikajiunga kwenye bando la wiki nzima kwenye muda wa maongezi na msg wapo sawa sasa kwenye hiki kifurushi cha intanet ni majanga hapo mwanzo nilikuwa napata mb 175 ninakaa nacho siku 5 juzi wiki iliyopita nikaweka siku ya jumapili nikapewa mb 175 siku ya jumatatu hamna kitu 0 ukiwapigia majibu unayopewa tofauti na ulivyouliza jaribuni kufanya uchunguzi mtaona mnavyoibiwa.

kaka usingeanzisha thread hii nlikua nakuja kuanzisha mimi. aisee ni wezi wezi wezi aisee. mi mpaka nikajishtukia,nliweka cha 3500/= cha wiki within two days nikaona net kama inazingua.kuchek balance eti nimebako na 0bytes halafu ma dakika ya kuongea karibu 460 na yale ya nyuma na bado matexts kibao. yaan jamaa wameamua kutuibia waziwazi kabisa, then muda mwingine kwenye kuweka vocha tu eti mtandao unazingua. dah sijui nirudi voda
 
Hata mimi nilikuwa huko huko baada kuona mizinguo ya kizushi zushi nimehamia nyumba ya pili Zantel!
 
hawa jamaa ni matapeli ingawa tangu nianze kutumia moderm na internet huwa natumia airtel
 
mimenunua kifurushi cha wiki, kuongea mitandao yote dk 75, within 24 hrs nimeongea km dk 20 na kifurushi kimeisha! AIRTEL NI WEZI!
 
kaka usingeanzisha thread hii nlikua nakuja kuanzisha mimi. aisee ni wezi wezi wezi aisee. mi mpaka nikajishtukia,nliweka cha 3500/= cha wiki within two days nikaona net kama inazingua.kuchek balance eti nimebako na 0bytes halafu ma dakika ya kuongea karibu 460 na yale ya nyuma na bado matexts kibao. yaan jamaa wameamua kutuibia waziwazi kabisa, then muda mwingine kwenye kuweka vocha tu eti mtandao unazingua. dah sijui nirudi voda
nilizani ni mimi peke yangu kumbe ni kilio cha wengi lakini leo naona wametulia. siku 4 zilizopita mpaka nikahisi computer yangu ina matatizo mimi mb 300 , zilikuwa zinadumu kwa dk 30 tu
 
Yaan me ndio nadhani wananionea zaidi,kwasababu kuna siku niliweka kifurushi nikapata mb 125,kuingia kusearch kitu fulani kwa dakika 2hiv najikuta nina mb4 kwa kweli nilishangaa jmn..mpka sikuamini nilichokiona maana siku nyingine huwa wananiibia lakini siku hiyo walizidisha
 
Mimi ndo nimeibiwa mpaka nimechanganyikiwa, nilinunua vocha( mpya za kifurushi) nilivoweka nkaambiwa HONGERA: Umefanikiwa kupata dakika,mb na sms {kadha} kupiga kwenda mitandao yote, sasa nikapiga sim naambiwa huna salio nkawapigia wakaniambia tatizo ni mtandao et "VOCHA YAKO IKO HEWANI KAKA SUBIRI KIDOGO" bas nikasubiri more than 18 hours bado hakuna kitu, nkawapigia tena nlivoeleza tatizo nkaambiwa subir nikafanya hvo mwisho simu ikakatwa, nkapiga tena nkaambiwa network iko chini hivo vocha znagoma, nikauliza " hvo leo hamfanyi biashara" kimya, nikarudia swali kimya nikabadili swali "leo watu hawaweki vocha?" Nkambiwa umeshaambiwa network inasumbua jaribu kuwa muelewa then sim ikakatwa nkasema isiwe tabu, nkanunu vocha ingne kuweka ikakubali nkajua pale nililiwa, nkapiga dakika 4 kifurushi kimeisha duuu!!!! Nkarudi kuangalia meseji yao walio nitumia inaonesha nimepewa dakika 30 nkajiuliza vp znaisha before hata 10 mins. Nkanunua tena mchezo ukawa huohuo, tena ikawa hivo hivo, nkatulia sasa leo nikaweka tena vocha stil mchezo ni huohuo nikaweka ingne bado ni hvo hvo, sasa nimeamua kesho naanza cku na kitu cha ZANTEL kwa sababu hawa "MAMA LAO" wamepata mabwana wengi hvo wanaringa, pasipo kujua wake wapo wengi, mtakaoendelea na "MAMA LAO" kila lakheri mwenzenu yamenishinda
 
Ni wezi sana,kipindi cha nyuma walikua wanatupa dk 300 kwa sh 9999,ila kwa sasa wanatupa dk 200 kwa kiasi kilekile cha fedha.airtel badilikeni Kaman acheni wizi.
 
Ndugu wanajamvi kampuni ya airtel imeamua kutuibia mchana kweupee nilinunua vocha ya 2000 nikajiunga kwenye bando la wiki nzima kwenye muda wa maongezi na msg wapo sawa sasa kwenye hiki kifurushi cha intanet ni majanga hapo mwanzo nilikuwa napata mb 175 ninakaa nacho siku 5 juzi wiki iliyopita nikaweka siku ya jumapili nikapewa mb 175 siku ya jumatatu hamna kitu 0 ukiwapigia majibu unayopewa tofauti na ulivyouliza jaribuni kufanya uchunguzi mtaona mnavyoibiwa.

Ni vizuri kusoma vigezo na mashariti ya huduma zao unaweza kukuta wanasema watabadili viwango muda wowote au promotion hiyo itabadilika baada ya muda fulani.
 
Ndugu wanajamvi kampuni ya airtel imeamua kutuibia mchana kweupee nilinunua vocha ya 2000 nikajiunga kwenye bando la wiki nzima kwenye muda wa maongezi na msg wapo sawa sasa kwenye hiki kifurushi cha intanet ni majanga hapo mwanzo nilikuwa napata mb 175 ninakaa nacho siku 5 juzi wiki iliyopita nikaweka siku ya jumapili nikapewa mb 175 siku ya jumatatu hamna kitu 0 ukiwapigia majibu unayopewa tofauti na ulivyouliza jaribuni kufanya uchunguzi mtaona mnavyoibiwa.

mkuu ni kweli kabisa airtel,wamekua wakituibia sana mimi waliniibia mpaka salio langu,4500 niliwapigia cm wakaniambia watashugulikia tatizo langu,mpaka leo hawajanirudishia ela yangu,wizi mkubwa ni kwenye bando tunaibiwa kweli,
 
Cunajua tz ss nikuibiwa kila kitu...tena afadhal Airtel huko zantel,Tigo,voda,TTCL ndiyo balaa
 
Back
Top Bottom