pozzyfaza
JF-Expert Member
- Mar 20, 2012
- 1,453
- 268
Mtandao wa Airtel wamekua wezi. Nimekua nikitumia mtandao huu kwa ajir ya internet, lakini wamekua wakiniibia vocha zangu. endapo nitaweka vocha na hata nikitoa line ktk cm au modem nikija kucheki nakuta vocha hakuna. Leo nimehakikisha hili, nimeweka vocha jana usiku ili asubuhi niweze kujiunga na vifurushi, nikawa nimetoa line katika router nikaiweka mezani. leo asubuh naamka nataka kujiunga nakuta hakuna salio.
Wapendwa ni Mtandao gani waiokua na wizi niweze Kuhamia
Wapendwa ni Mtandao gani waiokua na wizi niweze Kuhamia