Airtel na TTCL nini kimetokea?


neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
531
Likes
584
Points
180
neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
531 584 180
Habari zenu wanajamvi??

Kama mmesikia kuwa TTCL imerudisha hisa zake za 35% toka celtel au Airtel Tanzania.

Okey me naomba kuelezwa nan alikuwa hisa kwa mwingine...

Wataalam wa mambo wanasema izo hisa zilizokuwa kwa Airtel ulikuwa ni ubia ambao kwa ajili ya TTCL kuwa ndani ya Airtel na wameenda mbali zaid kusema sasa serikali haina umiliki wa hisa hata 1 ndani ya kampuni kubwa kama Airtel

Ila kwa upande mwingine wanasema hizo ni hisa za Airtel ambazo zilikuwa ndani ya TTCL na zilikuwa zinawanyima TTCL uwezo wa kuingia kwenunye soko la GSM Sababu anaonekana tayari anafanya biashara ya GSM kwenye Airtel... Hivyo ina mnyima haki ya kuanzisha na kuendeleza GSM

Maswali nan alikuwa anapata gawio kutoka kwa mwenzake??... Je Airtel walikuwa wanalipa gawio kwa TTCL??

Je airtel walikuwa wanachangia iyo asilimia 35 ya maboresho ya TTCL.

Je TTCL ilikuwa kwenye bodi Ya maamuz kwenye Airtel.

Mimi sifaham kilichotokea, wajuvi tueleweshane
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,858
Likes
26,886
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,858 26,886 280
mie hata sijui mwaego
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,852
Likes
17,611
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,852 17,611 280
Hakuna anayejua lakini JPM keshaihuisha TTCL
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,157
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,157 2,001 280
wametuchanganya wakachanganyana
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,500
Likes
1,324
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,500 1,324 280
Hapa kuna shida kubwa
 
neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
531
Likes
584
Points
180
neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
531 584 180
yaan hapo ndo wametuacha...nini kimetokea The Boss saidia hapa maana hata sielew,
mara ya kwanza walisema ukiritimba sasa wamenunua hisa kwa thaman ya dollar m7.7 ni hela nyingi saana kulipia kwa ghalama kwa kitu ambacho kilikuwa hakina uzalishaji wa faida hiyo.
ukisoma vizuri kwenye makala tofauti wanaeleza ilikuwa inajiendesha kwa hasara.
kwa nn hasara apate TTCL wakati mbia mwenza anatengeneza faida kwenye Airtel...
je wale wakaguz wa mahesabu hawaoni.
kwa nini TTCL wenyewe hawajauza hisa kwenye soko la hisa kama ambavyo sheria ya makampuni ya sim ilipitishwa mwaka 2013
me bado sijaelewa nini kimetokea
 
neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
531
Likes
584
Points
180
neo1

neo1

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
531 584 180
Kwa wadau wa mambo,

Nadhani sasa tujue nini imetokea,

Maana leo maneno ya JPM yamebadirisha upepo wote.

wajuvi wa mambo.
 
shex

shex

Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
53
Likes
34
Points
25
shex

shex

Member
Joined Aug 2, 2017
53 34 25
Hivi Rostam na Lowassa kuna mtu mwenye hisa huko???.. Naona harufu ya siasa za kukomoana.kilichomkuta Manji kinawafata wengine...

Daah hili lisukuma shamba kweli
 

Forum statistics

Threads 1,235,296
Members 474,506
Posts 29,217,103