Airtel Money sasa inanipa mashaka


Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,011
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,011 280
Hi,
Sio mara moja, ni zaidi ya mara mbili ndani ya mwezi mmoja airtel imekua ikiniweka roho juu. Nishawahi kulipia bundle la king'amuzi cha Azam kwa airtel money, ilichukua 5 days kuunganishwa na Azam. Kwa madai wao Azam hawawezi kuniunganisha mpaka wapate malipo kutoka Airtel Money. Kwa siku tano sikuweza kuangalia taarifa za habari, mpira movies n.k

Leo tena natuma pesa kwenda Vodacom (M pesa) ni shida. Aliyetumiwa hajapata, nishapiga simu kibao huduma kwa wateja, eti wananiambia pesa imerudishwa kwenye account yako wakati huku napata zero tu.

Ninachoumia zaidi kuna wahudumu wengine hawanipi matumaini ya kupata huduma kwa wakati. Sasa sielewi huu mtandao sasa ndo umeshindwa kabisa katika huduma za pesa au ni nini?

Nyie wakuu nanyi mwakutana na kero hizi......?
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,889
Likes
5,341
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,889 5,341 280
Hi,

Sio mara moja, ni zaidi ya mara mbili ndani ya mwezi mmoja airtel imekua ikiniweka roho juu,...
Nishawahi kulipia bundle la king'amuzi cha Azam kwa airtel money, ilichukua 5 days kuunganishwa na Azam, kwa madai wao Azam hawawezi kuniunganisha mpk wapate malipo kutoka airtel Money, .. Kwa siku tano sikuweza kuangalia taarifa za habari, mpira movies n.k.......l
Leo tena natuma pesa kwenda VodaCom (m pesa) ni shida,.. Aliyetumiwa hajapata, nishapiga cm kibao huduma kwa wateja, eti wananiambia pesa imerudishwa kwenye account yako, huku napata zero tu... Ninachoumia zaidi Kuna wahudumu wengine hawanipi matumaini ya kupata huduma kwa wakati.... Sasa sielewi huu mtandao sasa ndo umeshindwa kabisa ktk huduma za pesa au ni nn?

Nyie wakuu nanyi mwakutana na kero hizi......?
vituko ka upo ndoani,kwani lazima uwe nao kama huduma zao hazikidhi viwango uvitakavyo?
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,011
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,011 280
vituko ka upo ndoani,kwani lazima uwe nao kama huduma zao hazikidhi viwango uvitakavyo?
Yaani ni shida mkuu, hakika ndoa hii inakaribia kuvunjika
 
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
1,030
Likes
1,252
Points
280
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined Feb 23, 2014
1,030 1,252 280
Kati ya watoa huduma za pesa ktk mitandao ya simu. Airtel wako poa ile mbaya. Huenda ktk makazi yako kuna shida ya mtandao labda.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,149
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,149 280
Hayo ni matatizo ya kimtandao na ni kawaida.
 
E

emanuel tony

Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
31
Likes
15
Points
15
Age
49
E

emanuel tony

Member
Joined Jun 14, 2016
31 15 15
mimi leo ni siku ya 10 nimenunua luku sijapata naambiwa ile yako haijatumwa nikiangalia salio ni sh.000 afadhali airtel kuliko vodacom
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,729
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,729 280
Hi,
Sio mara moja, ni zaidi ya mara mbili ndani ya mwezi mmoja airtel imekua ikiniweka roho juu. Nishawahi kulipia bundle la king'amuzi cha Azam kwa airtel money, ilichukua 5 days kuunganishwa na Azam. Kwa madai wao Azam hawawezi kuniunganisha mpaka wapate malipo kutoka Airtel Money. Kwa siku tano sikuweza kuangalia taarifa za habari, mpira movies n.k

Leo tena natuma pesa kwenda Vodacom (M pesa) ni shida. Aliyetumiwa hajapata, nishapiga simu kibao huduma kwa wateja, eti wananiambia pesa imerudishwa kwenye account yako wakati huku napata zero tu.

Ninachoumia zaidi kuna wahudumu wengine hawanipi matumaini ya kupata huduma kwa wakati. Sasa sielewi huu mtandao sasa ndo umeshindwa kabisa katika huduma za pesa au ni nini?

Nyie wakuu nanyi mwakutana na kero hizi......?
Ilishanikuta...lakini ni M pesa..
Nikaja lalamika humu.... baada ya kuwapigia na kunijibu hovyo....nawanukuu ''hela yako bado ipo hewani''...kweli ??????hewani??????
 
N

NyalaB

Senior Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
117
Likes
25
Points
45
N

NyalaB

Senior Member
Joined Aug 4, 2015
117 25 45
Hi,
Sio mara moja, ni zaidi ya mara mbili ndani ya mwezi mmoja airtel imekua ikiniweka roho juu. Nishawahi kulipia bundle la king'amuzi cha Azam kwa airtel money, ilichukua 5 days kuunganishwa na Azam. Kwa madai wao Azam hawawezi kuniunganisha mpaka wapate malipo kutoka Airtel Money. Kwa siku tano sikuweza kuangalia taarifa za habari, mpira movies n.k

Leo tena natuma pesa kwenda Vodacom (M pesa) ni shida. Aliyetumiwa hajapata, nishapiga simu kibao huduma kwa wateja, eti wananiambia pesa imerudishwa kwenye account yako wakati huku napata zero tu.

Ninachoumia zaidi kuna wahudumu wengine hawanipi matumaini ya kupata huduma kwa wakati. Sasa sielewi huu mtandao sasa ndo umeshindwa kabisa katika huduma za pesa au ni nini?

Nyie wakuu nanyi mwakutana na kero hizi......?
Mimi mwenyewe imenitokea leo nimemtumia mtu wa voda hela kwangu imetoka na sms imerudi kwamba imethibitishwa lakini kwa nilieemtumia haijafika lak 7.5
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,372
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,372 280
Hayo ni matatizo ya kimtandao na ni kawaida.
Siyo matatizo ya kimtandao huo ni wizi tu! Haya matatizo kwa siku hizi za karibuni yametokea sana, na siyo kwa Airtel hata kwa Vodacom, naona wameamua kuja na mbinu mpya ya kutuibia...bahati mbaya sana wahudumu wao hawatoi ushirikiano wowote, wala hawataki kabisa kuulizwa! Ni Tigo pekee ndiyo wenye uwezo wa kumsikiliza mteja na kufuatilia matatizo yake, mimi nimeshuhudia hilo!

Nilikuwa na tatizo na mtandao wa Tigo, hawa Jamaa kutokana na tatizo langu walifikia kipindi wakawa wananipigia simu kunitia moyo...bahati mbaya sikufanikiwa tatizo langu kwa sababu lilikuwa juu ya uwezo wao, lakini nilipenda ushirikiano wao tofauti na hii mitandao ya Airtel na Vodacom, unapiga simu huduma kwa wateja unajibiwa utumbo!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,372
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,372 280
Mimi mwenyewe imenitokea leo nimemtumia mtu wa voda hela kwangu imetoka na sms imerudi kwamba imethibitishwa lakini kwa nilieemtumia haijafika lak 7.5
Kama upo Dar es Salaam, wafuate makao makuu...ukitegemea msaada huduma kwa wateja imekula kwako! Ukiwapigia simu ukawauliza, inakuwaje sasa? Watakujibu tu, "vumilia ni matatizo ya kimtandao."
 
N

NyalaB

Senior Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
117
Likes
25
Points
45
N

NyalaB

Senior Member
Joined Aug 4, 2015
117 25 45
Kama upo Dar es Salaam, wafuate makao makuu...ukitegemea msaada huduma kwa wateja imekula kwako! Ukiwapigia simu ukawauliza, inakuwaje sasa? Watakujibu tu, "vumilia ni matatizo ya kimtandao."
Wameniambia wananirudishia ndio nawasikilizia mpaka saa 9 niende
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,372
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,372 280
Wameniambia wananirudishia ndio nawasikilizia mpaka saa 9 niende
Labda wewe unaweza kuwa na bahati wakakurudishia, sisi wengine tumejaribu kusubiri na hatujarudishiwa. Tatizo la wahudumu wao wanamajibu ya hovyo, mtu umeshapoteza pesa, ukiwauliza wanaleta dharau. Dah yani unaweza kujikuta unawatukana bonge la tusi!
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,883
Likes
50,239
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,883 50,239 280
Tuendelee kuwasema labda itasaidia kuwabadilisha, tatizo la watanzania hatujui customer care
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,380
Likes
1,601
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,380 1,601 280
Bora airtel, hao voda ambao kila kukicha utasikia huduma haipo cuz mtandao uko chini, watu hukaa hata wiki hawapati mtandao hata wa kupiga simu.
Binafsi nawakubali airtel ukilinganisha na hao wengine, Simu muda wote ina mtandao.
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,011
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,011 280
Labda wewe unaweza kuwa na bahati wakakurudishia, sisi wengine tumejaribu kusubiri na hatujarudishiwa. Tatizo la wahudumu wao wanamajibu ya hovyo, mtu umeshapoteza pesa, ukiwauliza wanaleta dharau. Dah yani unaweza kujikuta unawatukana bonge la tusi!
Nishawahi kujibiwa "mtandao uko chini kwa na leo hatuwezi kukusaidia mpaka j3 kwakua jmosi na jpili hakuna kazi" inakuaje nisubiri mpk j3!! Mbona hawajazuia wateja wapo kufanya malipo au kutuma pesa ck hizo za wkend!!? Hawa jamaa mteja kwao fala kabisa.... Hapana kwa ndoa hii na airtel imenishinda..... Ni kero sasa
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,372
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,372 280
Nishawahi kujibiwa "mtandao uko chini kwa na leo hatuwezi kukusaidia mpaka j3 kwakua jmosi na jpili hakuna kazi" inakuaje nisubiri mpk j3!! Mbona hawajazuia wateja wapo kufanya malipo au kutuma pesa ck hizo za wkend!!? Hawa jamaa mteja kwao fala kabisa.... Hapana kwa ndoa hii na airtel imenishinda..... Ni kero sasa
Wanafanya wizi wa wazi wazi, na kwa mtandao wa Vodacom naona huko nd'o wanaendelea kwa kasi ya ajabu, siyo kwenye huduma ya M-PESA tu, hata ukirusha salio lisipokufikia basi wewe inua mikono juu mshukuru Mungu kwa maana nd'o imetoka hiyoo! Ingia Facebook kwenye page ya Vodacom uone watu wanavyolalamika!
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,380
Likes
1,601
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,380 1,601 280
Sehemu ya kuboresha kwa airtel ni Huduma kwa wateja. mara nyingi hapo huwa hawapokei au wanapokea baadae sanayaani utapiga hio customer care mpaka simu iishiwe charge.
 
Gronkjaer

Gronkjaer

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
295
Likes
111
Points
60
Gronkjaer

Gronkjaer

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
295 111 60
Hi,
Sio mara moja, ni zaidi ya mara mbili ndani ya mwezi mmoja airtel imekua ikiniweka roho juu. Nishawahi kulipia bundle la king'amuzi cha Azam kwa airtel money, ilichukua 5 days kuunganishwa na Azam. Kwa madai wao Azam hawawezi kuniunganisha mpaka wapate malipo kutoka Airtel Money. Kwa siku tano sikuweza kuangalia taarifa za habari, mpira movies n.k

Leo tena natuma pesa kwenda Vodacom (M pesa) ni shida. Aliyetumiwa hajapata, nishapiga simu kibao huduma kwa wateja, eti wananiambia pesa imerudishwa kwenye account yako wakati huku napata zero tu.

Ninachoumia zaidi kuna wahudumu wengine hawanipi matumaini ya kupata huduma kwa wakati. Sasa sielewi huu mtandao sasa ndo umeshindwa kabisa katika huduma za pesa au ni nini?

Nyie wakuu nanyi mwakutana na kero hizi......?
Mimi ilinikuta 2/7 nililipa Kinga'muzi cha continental kupitia Tigopesa nikakaa cku tatu yaani jmosi mpaka j3..chakushangaza tigo wanasema tunashughulikia lkn mpaka leo hakuna cha hela iliyorudi.nn. nikasamehe nikanunua kupitia mpesa
 
Gronkjaer

Gronkjaer

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
295
Likes
111
Points
60
Gronkjaer

Gronkjaer

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
295 111 60
Siyo matatizo ya kimtandao huo ni wizi tu! Haya matatizo kwa siku hizi za karibuni yametokea sana, na siyo kwa Airtel hata kwa Vodacom, naona wameamua kuja na mbinu mpya ya kutuibia...bahati mbaya sana wahudumu wao hawatoi ushirikiano wowote, wala hawataki kabisa kuulizwa! Ni Tigo pekee ndiyo wenye uwezo wa kumsikiliza mteja na kufuatilia matatizo yake, mimi nimeshuhudia hilo!

Nilikuwa na tatizo na mtandao wa Tigo, hawa Jamaa kutokana na tatizo langu walifikia kipindi wakawa wananipigia simu kunitia moyo...bahati mbaya sikufanikiwa tatizo langu kwa sababu lilikuwa juu ya uwezo wao, lakini nilipenda ushirikiano wao tofauti na hii mitandao ya Airtel na Vodacom, unapiga simu huduma kwa wateja unajibiwa utumbo!
Mkuu hakuna mwenye unafuu wote wezi tu hao tigo mwezi huu wa saba wamewaliza wateja wa continental mpaka leo hawajarudisha hela zetu. .
 

Forum statistics

Threads 1,239,157
Members 476,439
Posts 29,344,215