Airtel mitandao yenu inazengua Arusha

Airtel mitandao yenu inazengua Arusha

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Posts
2,219
Reaction score
371
Wana JF,

Huko Arusha Kumetokea na kituko kimmoja cha ajabu mtu anaongea kwa kutumia mtandao wa AirTel ghafla simu yake imekatika na kuja kucheki anakutana ma message inasema SIM CARD REGISTRATION FAILED alafu kwa eneo la Network unakutana na alama ya 3D na ukiswap card(I mean kununua card mpya) ina fanya kazi within a short time of 2mins then inakutoa kwa mtandao.

Tatizo mpaka sasa halijajulikana sasa hatujui IT-Department huko AIRTEL wameshindwa gundua hilo au nini chanzo

Je Tuhamie mitandao mingine?
 
siyo arusha tu hata hapa dar ni taabu

OOOOOOOoghassshhhhhh,

Poleni sana kumbe hata huko tatizo limewakumba sasa sijui hawa jamaa wanajua kutokuwa na mawasiliano simu ni tatizo au lapoteza kipato chako cha kila siku Incase simu ndio inakufanikishia kuingiza kwa mapato yako inakuwaje hapo hadi sasa mtandao haujarudi?

Alafu kesho watuambie tu sajiri tena.

Haya makampuni ya kuhamisha wanunuzi au wamiliki tokea Celtel, Zain,na sasa AirTel kweli serikali yetu haiko makini katika hili mambo ya Technicality ndio huwa yapo ila kwa hili la AirTel tokea wamechukuwa mitambo ni hovyo kila kitu hawa wahindi sijui hata kama wanaweza ku run hiyo kampuni sijui walikuwa wanatafuka Political Economy kwa nguvu huku Afrika au ni nini?

 
Back
Top Bottom