Airtel chini, Voda juuuuu. Mbwembwe za bure | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel chini, Voda juuuuu. Mbwembwe za bure

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Royals, Mar 15, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbwembwe za Airtel ni uzuri wa mkakasi kumbe ndani kipande cha mti. Matangazo kibao, mara mpitishe mibasi myekundu ns kuwashawishi watu wahamie kwenu. Upompo mtupu.
    Mnahangaikia nini kumbe ni wezi wa kubwa wa Jirushe yenu ya tsh 1900 kwa masaa manne kwa mchana mmoja. Kwa akili yenu mnafikiri ni nani mjinga wa kuongae masaa manne kwa kila siku. Upompo mtupu.
    Angalieni mtandao makini wa wenye kufikiri vizuri wa Vodacom a.k.a Kazi n kwako walivoigawa Chekatime yao. Iko mpaka ya tsh 150. Kudadaki, hawa ndo wanaume bwana,Maneno kidogo matendo kibao.
    Kama huamini wee bonyeza *149*01# kwenye Vodacom ujionee wanaume wanaojua kujipanga. Wee baki na makelele ya hamia huku nanilii na huku wenzako wanakwambia Kazi n kwako.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    habari yako bi mwamvita
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    nimehamia voda baada ya airtel internet kuwa super slow kwenye simu yangu....
     
  4. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwakweli internet yao iko slow sana..now natumia net ya Voda
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    For Promotional Use Only
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,355
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kuna mambo mengi ya kuzingatia kabla ya kujiunga na mitandao ya bongo, hususan ktk internet. Wengine hata gongolamboto hawakujui lkn wakikaa ofisini wanakuambia 3G inakamata huko.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh umeona mbali kweli aiseeee...
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    wote wezi. huwa wanawalipisha baadae hizo cheka+ kwani mnafahau ktk internet wanachapa kiasi gani.Nunua virushi halafu weka software ya kuangalia bytes ulizotumia na muda kita disconnect.utacheka sometimes nusu tuu ingine wanasepa nayo.hata simu jenga tabia ya kucheki muda na rate+ VAT. kuan muda wanakula km enzi za tritel
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndo mana wanajibadili majina kama vile hawajiamini.
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hii gimmick ya Airtel inayodai wana 3.75G speed ina apply wapi hasa?
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    unaongelea zile cheka za kujiunga usiku wa manane?
     
  12. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumbe wana promosheni ya kuongda masaa manne kwa sh.1900? Nilikuwa sijui.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Karibuni Tigo,mtandao wa kijanja.
     
  14. k

    kev Senior Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    airlel wamekosa ubunifu kabisa airtel walichoweza ni 400mb kwa mwezi.vingine hakuna
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Bora mimi niliyehamia 'nokia'
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha....dah haya mwanawane...unaujuzi kwenye sector ya masoko uko fit, unaweza kushawishi!!
     
Loading...