Airport yetu ya Dar inanuka uozo wa rushwa!


salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
792
Points
250
Age
36
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
792 250
Nikiwa muathirika mkuu wa jambo hili limeniuma sana tena sana na sijui watanzania wangapi washafanyiwa hili jambo. Nikiwa miongoni wa wasafiri na kusubiri mizigo yetu pale sehemu ya kukusanyika mizigo nami nilikua na ka TV kangu nimekuja nacho kumbe sikua peke angu na kulikua na wazungu nao walikua na ma music system na vifaa vya electronic vyingine.

Baada ya kupakia kwenye kitoroli changu nikasimama nyuma ya wale wazungu hapo ndo wakaja watu wawili mmoja akajitambulisha kama TRA na mwengne kama ofisa usalama nikawauliza shida yao wakanijibu hii tv ukailipie ushuru nikamwambia sawa but na wale wazungu pia wakalipie ushuru music system zao yule jamaa wa TRA akaja juu wewe usituchagulie mtu wa kulipa ushuru nikamjibu mimi ni mhasibu na najua wajibu wa kulipa kodi so waite na wale walipe otherwise nitatafuta haki mbele ya safari akauchuna na kuondoka zake huku akinitazama kwa jicho la ushenzi. Nilipo muhadithia jamaa yangu mmoja ambae ni mhasibu pia akaniambia wale ni wababaishaji na sijui hata kama ethnic ya uhasibu wanaijua.

My take,
Serikali pamoja na watu wa idara ya mapato tupieni jicho airport maana kuna ushenzi wa hali ya juu. Na sitalifungia jicho hili suala nitahakikisha namfikishia kitilya alivalie njuga
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
nchi hii kila mahala kumeoza, airport pameoza, bandari pameoza, tra pameoza, polisi kumeoza uozo uozo uozo wa rushwa kila mahala
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Hiyo tabia mbona ipo muda mrefu...? Na watu tumelizwa sana hapo airport na hao jamaa.
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,651
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,651 1,500
Kuna rushwa sana Airport,wanapenda sana ukizubaaa utaliwa hela hasa kama unatoka nje ya nchi,vile vile wanakupiga mkwara na kama hujui sheria basi inakula kwako,inabidi uchunguzi ufanyike.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,651
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,651 1,500
Hiyo tabia mbona ipo muda mrefu...? Na watu tumelizwa sana hapo airport na hao jamaa.
Pole sana mkuu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Na wahasibu ndo wameoza zaidi ya wote....... Wachakachuaji wakubwa kwa hiyo na yeye kakumbana na wenzake.
 
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
792
Points
250
Age
36
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
792 250
Na wahasibu ndo wameoza zaidi ya wote....... Wachakachuaji wakubwa kwa hiyo na yeye kakumbana na wenzake.
Mkuu. Sio kila mhasibu ni jambazi na fisadi mm binafsi nina audit firm yangu na sijawahi kumdhulumu mtu wala serikali yangu so na mm sipendi kudhulumiwa
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
946
Points
1,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
946 1,000
Rais wao mwizi, watakuwa wananch mkuu, hii ni nchi ya majuha akili zao zishaoza kwenye rushwa, muda wote ufikiria kuiba na sio utendaji wa kazi

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Nikiwa muathirika mkuu wa jambo hili limeniuma sana tena sana na sijui watanzania wangapi washafanyiwa hili jambo. Nikiwa miongoni wa wasafiri na kusubiri mizigo yetu pale sehemu ya kukusanyika mizigo nami nilikua na ka TV kangu nimekuja nacho kumbe sikua peke angu na kulikua na wazungu nao walikua na ma music system na vifaa vya electronic vyingine.

Baada ya kupakia kwenye kitoroli changu nikasimama nyuma ya wale wazungu hapo ndo wakaja watu wawili mmoja akajitambulisha kama TRA na mwengne kama ofisa usalama nikawauliza shida yao wakanijibu hii tv ukailipie ushuru nikamwambia sawa but na wale wazungu pia wakalipie ushuru music system zao yule jamaa wa TRA akaja juu wewe usituchagulie mtu wa kulipa ushuru nikamjibu mimi ni mhasibu na najua wajibu wa kulipa kodi so waite na wale walipe otherwise nitatafuta haki mbele ya safari akauchuna na kuondoka zake huku akinitazama kwa jicho la ushenzi. Nilipo muhadithia jamaa yangu mmoja ambae ni mhasibu pia akaniambia wale ni wababaishaji na sijui hata kama ethnic ya uhasibu wanaijua.

My take,
Serikali pamoja na watu wa idara ya mapato tupieni jicho airport maana kuna ushenzi wa hali ya juu
sasa kama na huyo unayemwita usalama wa taifa njaa imemuathiri hadi kwenye ubongo unadhan juna jipya hapo,mwakyembe kaz unayo
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,470
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,470 2,000
wale nilishawasoma ukishuka na emirates mchana ndo unawakuta,ukishuka na swiss au klm huwakuti huwa najiuliza why na sipati jibu
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,503
Points
1,500
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,503 1,500
Ule uwanja kuupa Jina la Mwalimu Nyerere ni aibu kubwa sana, ni bora wangeubadilisha jina na kuita Mkapa au Kikwete kwa jinsi ulivyojaa rushwa. Mwalimu alikuwa sio mlarushwa au mfujaji wa mali zetu. Uwanja wenyewe mchafu, vyoo vichafu, wafanyakazi walarushwa kama waajiriwa waliopangishwa na watanzania kule Magogoni. Hauna maana au faida yoyote kwa watanzania. Tena ukishuka pale ukiwa mtanzania ndio wanakuumiza sana kuliko mgeni, hii nchi imelaaniwa sana wenyewe kwa wenyewe hatupendani.
 
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
792
Points
250
Age
36
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
792 250
wale nilishawasoma ukishuka na emirates mchana ndo unawakuta,ukishuka na swiss au klm huwakuti huwa najiuliza why na sipati jibu
Ni kweli nilishuka na emirates bt sitakomea kwao nitahakikisha hili suala namfikishia kitilya
 
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
792
Points
250
Age
36
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
792 250
Ukienda nchi za wenzetu wanavowathamin raia wao utaona hadi raha shuka kwetu na wakujue mtanzania utafurahi na roho yako
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,503
Points
1,500
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,503 1,500
Wakiona huna kitu cha kuwapa rushwa wanaomba vitu mpaka perfume utafikiri wamerithi kwa Kikwete kuombaomba. Wafanyakazi wote pale Kikwete International Corruption Airport ni Majambazi na waporaji wa mali za watanzania, wageni wanawaogopa Wapumbavu sana wale wezi Kikwete International Corruption Airport
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,818
Points
1,500
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,818 1,500
Kwa kweli sijui ni sehemu gani ya airport yetu hainuki.

Unapo "check-in" kuna wale walinzi wanaozungukazunguka pale kwenye ile "hall". Wao wamejitafutia kazi ya ziada ya kukuuliza kama una cheti cha chanjo. Kama huwa wanaweza kukutafutia haraka haraka. Halafu ukiwa unapima mizigo wanaanza ushabiki wa kilo zilizozidi wakitafuta uhonge kitu fulani ili uachiwe.

Unapoingia nchini ukifika sehemu ya kuchukulia mizigo unakutana na kundi la watu ambao hawajawasili na ndege bali wapo mle ndani kukusaidia kusukuma toroli lako, kama ukipenda, hulazimishwi. Kwa hiyo tuna wapiga debe mpaka ndani ya viwanja vyetu vya ndege.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Ni kweli nilishuka na emirates bt sitakomea kwao nitahakikisha hili suala namfikishia kitilya
Kitilya hafanyi lolote kwani unadhani hajui anayajua vizuri sana,kuna yule mama pale ndio mkubwa wao yule mwenye vijiguu kama kuni za nyongeza ndio kisirani,nilikwenda na rice cooker ya kg1 nikamwambia mwambia niya mdogo wangu yuko shule alinambia lete risiti nikamwambia sina basi nenda pale kalipia yule jamaa atakuandikia,alinikera nikamwambi aiwache nipe risiti nikirudi ntaichukua..
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,636
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,636 2,000
Nikiwa muathirika mkuu wa jambo hili limeniuma sana tena sana na sijui watanzania wangapi washafanyiwa hili jambo. Nikiwa miongoni wa wasafiri na kusubiri mizigo yetu pale sehemu ya kukusanyika mizigo nami nilikua na ka TV kangu nimekuja nacho kumbe sikua peke angu na kulikua na wazungu nao walikua na ma music system na vifaa vya electronic vyingine.

Baada ya kupakia kwenye kitoroli changu nikasimama nyuma ya wale wazungu hapo ndo wakaja watu wawili mmoja akajitambulisha kama TRA na mwengne kama ofisa usalama nikawauliza shida yao wakanijibu hii tv ukailipie ushuru nikamwambia sawa but na wale wazungu pia wakalipie ushuru music system zao yule jamaa wa TRA akaja juu wewe usituchagulie mtu wa kulipa ushuru nikamjibu mimi ni mhasibu na najua wajibu wa kulipa kodi so waite na wale walipe otherwise nitatafuta haki mbele ya safari akauchuna na kuondoka zake huku akinitazama kwa jicho la ushenzi. Nilipo muhadithia jamaa yangu mmoja ambae ni mhasibu pia akaniambia wale ni wababaishaji na sijui hata kama ethnic ya uhasibu wanaijua.

My take,
Serikali pamoja na watu wa idara ya mapato tupieni jicho airport maana kuna ushenzi wa hali ya juu. Na sitalifungia jicho hili suala nitahakikisha namfikishia kitilya alivalie njuga
asante,walinipora euro 100 yangu hao watu wanajiita usalma wa taifa wakiongozwa na jamaa mmoja anaitwa somebody mujwambusi kwa kisingizio nimebeba unga.wamenisachi hawajakuta kitu wakaishia kupora pesa bila kosa.naandaa hicho kisa kamili ntakileta hapa:A S angry:
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Points
195
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 195
Kitilya mwenyewe mla rushwa asingekuwa mla rushwa haya yasingetokea chini ya utawala wake, Kwa ujumla TRA imeoza kwa rushwa na mapato wanayakusanya ni pungufu kwa zaidi ya aslimia sabini pamoja na kujigamba wanavuka lengo
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,503
Points
1,500
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,503 1,500
J Kikwete International Corruption Airport inanuka wizi na rushwa, wafanyakazi wenyewe ndio wakina Pdidy wanjaa utafikiri hawalipwi mshahara, wezi sana wakiona wageni wanawaogopa kisa hawajui kuzungumza ingilishi, ndio kisa cha kutowasumbua abiria sio watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top