AIR BUS NYINGINE KESHO 11.1.19


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,386
Likes
17,335
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,386 17,335 280
Kwa hiyo nanii anaenda tena kuipokea na kupiga madongo?
..so hiyo itakuwa ya ngapi kuingia Africa?
Na je kuna nchi nyingine zinamiliki aina hiyo hapa Africa?
 
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
292
Likes
350
Points
80
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
292 350 80
bado mbili zipo njiani kwa ajili ya ruti ya chato.
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,251
Likes
10,880
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,251 10,880 280
NASIKIA KUNA DEGE LINGINE LINABEBA MBUZI KWENDA UARABUNI
 
P

Pan AM

Member
Joined
Apr 30, 2018
Messages
94
Likes
54
Points
25
P

Pan AM

Member
Joined Apr 30, 2018
94 54 25
Kwa hiyo nanii anaenda tena kuipokea na kupiga madongo?
..so hiyo itakuwa ya ngapi kuingia Africa?
Na je kuna nchi nyingine zinamiliki aina hiyo hapa Africa?
1.Yaah kama kawa mzee mbishi madongo mwanzo mwisho.
2.Ya pili
3.Kwa sasa ni ATCL pekee,ila Egypt air nao wameagiza kiwandani,lkn bado hazijafika.
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,645
Likes
2,382
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,645 2,382 280
Mi sisemi kitu mpaka waje Zitto na Lissu kutudanganya otherwise, tumewazoea kwa habari zao za upotoshaji.
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308