AIR BUS NYINGINE KESHO 11.1.19

AIR BUS NYINGINE KESHO 11.1.19

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Posts
21,708
Reaction score
35,719
Ndo ivo tu
FB_IMG_15471249238030392.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo nanii anaenda tena kuipokea na kupiga madongo?
..so hiyo itakuwa ya ngapi kuingia Africa?
Na je kuna nchi nyingine zinamiliki aina hiyo hapa Africa?
 
NASIKIA KUNA DEGE LINGINE LINABEBA MBUZI KWENDA UARABUNI[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Kwa hiyo nanii anaenda tena kuipokea na kupiga madongo?
..so hiyo itakuwa ya ngapi kuingia Africa?
Na je kuna nchi nyingine zinamiliki aina hiyo hapa Africa?
1.Yaah kama kawa mzee mbishi madongo mwanzo mwisho.
2.Ya pili
3.Kwa sasa ni ATCL pekee,ila Egypt air nao wameagiza kiwandani,lkn bado hazijafika.
 
Mi sisemi kitu mpaka waje Zitto na Lissu kutudanganya otherwise, tumewazoea kwa habari zao za upotoshaji.
 
Back
Top Bottom