Aipigia magoti ATM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aipigia magoti ATM

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nickname, Dec 20, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 505
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    "Mwenzio nina shida kubwa sana najua wewe ndio wa kunitatulia shida yangu,naomba uniazime sh laki tatu tu nitakurudishia wiki ijayo,najua unazo" alisikika Wa kusoma akiiomba ATM moja(jina la benki limehifadhiwa) usiku wa manane wa tarehe 20 Desemba,2011 katikati ya jiji la Dsm.

    Ukata ni noma!
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaa wakusoma kweli hajambo.
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah! na inasemekana ATM ilimpa ni kweli Exellent.
     
  4. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jamani mmemfanya wakusoma mpaka kaomba ban toka mods
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahaha na kweli maana yule akili zake hata shetwani hazielewi.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Kama ni wakuRead mi sishangai hata kidogo kwa sababu nimewahi kumshuhudia kwa macho yangu anachezewa wowowo na wenzie
     
  7. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona kapigwa bann la 30days wakati aliomba la 5days, nimewasiliana naye akaniambia anakata rufaa.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ni kweli mana alionekana amevaa jeans iliyotoboka kwenye magoti na kwenye msamba.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,316
    Likes Received: 33,915
    Trophy Points: 280
    .....hahahahaha lol!
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Complicator huyo ni wakusoma na id mpya.
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Cmnaona kesha idelete comment yake.
     
Loading...