Aidsday jamani tutafakari


Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
274
Likes
5
Points
35
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
274 5 35
Jamani Hii siku ya Ukimwi duniani umejipangaje mwenzangu.Na takwimu zinaonesha hakuna familia/koo hapa nchini Tanzania ambayo haijaguswa na tatizo hilo.
Chukua hatua hizi kuahikisha unajipa furaha na matumaini jamii inayokuzunguka.

Kutokomeza Unyanyapaa.
Kupima na kujitambua
Kujilinda na kumlinda mwenza wako
Kumpenda na kumthamini mwathirika
Toa elimu katika jamii inayokuzunguka
nawakilisha.
wadau toeni michango yenu jamani
 

Attachments:

Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
156
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 156 160
Strawberry vipi Mkuu!

Hii Post yako ya kwanza hapa Jamvini - si angalau ungesema Hi! kwa wana Jamvi!

Ila karibu JF
 
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
274
Likes
5
Points
35
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
274 5 35
Strawberry vipi Mkuu!

Hii Post yako ya kwanza hapa Jamvini - si angalau ungesema Hi! kwa wana Jamvi!

Ila karibu JF
Teh teh teh Dotworld kakangu kuwa mvumilivu jamani si kazi hii ni account yangu ya mafichoni bwana ili mme wangu asinishitukie.Ile ya kwanza ilitaka kunivunjia ndoa bwana.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Teh teh teh Dotworld kakangu kuwa mvumilivu jamani si kazi hii ni account yangu ya mafichoni bwana ili mme wangu asinishitukie.Ile ya kwanza ilitaka kunivunjia ndoa bwana.
sasa nitamtonya kuwa umefungua account mpya ya kushtakia mambo zake huu
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
ukijiheshimu na kudhamini mwuli wako utamulinda hata umpendaye. tuweni wacha Mungu tufuateni maadili ya Mungu tutatokomeza HIV nje ya hapo yatima wataongezeka kila kukicha
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,736
Likes
16,084
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,736 16,084 280
Daaaah ukweli mtupu
 
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
11,395
Likes
5,432
Points
280
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
11,395 5,432 280
Tuache uzinzi na tumuhofu Mungu zaid,pia tuwapende na kuwajal walopatwa na janga hili kwan ni janga letu sote.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,695
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,695 280
naona thread za UKIMWI wadau wanakua wachache, njoo kujle mwaya na mimi nimeanzisha ya UKIMWI na nitaomba kuwe na sub-forum ya AIDS kwenye Jukwaa la Afya
 

Forum statistics

Threads 1,236,662
Members 475,218
Posts 29,265,890