Aibu: Tundu Lissu adanganya tena

Aibu: Tundu Lissu adanganya tena

Zitto akitimuliwa kesho yake chadema inakufa bila zito hakuna chadema.

Hypothetically speaking, hivi Zito akifa (mungu mzidishie maisha marefu) kama binaadamu wengine wanvyokufa (by the way ni wajibu wake na hawezi kuukwepa) Je unatuhuakikishia ndio mwisho wa Chadema?! Kama hivyo ndivyo basi haina haja wala maana kuwa na chadema iliyojengwa juu ya maisha ya zitooo.... Ni aibu kuwa mwanachama wa chama kilichojengwa juu ya maisha ya mtuu...

Alikuwepo nyerere na zikadumu fikra zake sasa ni miaka zaidi ya kumi tangu atangulie mbele za haki lakini Tanzania bado ipo, CCM imeondoka kwenye misingi aliyoijenga watu wanapiga dili za kifisadi wanporomosha majengo ya kufru na waweka fedha zao uswiswi.. maisha yanendelea?!! Miaka hiyo ungeambiwa nyerere ataondoka na wanzake watamsahau ungekubaliii?!!

Fikiriiii
 
Eti wanadai ule waraka alioukiri Kitila ni feki! Na kwamba baada ya kikao kijacho wakilazimika kuutoa ule orijino watafanya hivyo!
My take: chadema mtamfanya Zito aseme ambayo hakutaka kuyasema!itakula kwenu!

BS: No research; no right to speak! badala ya kuja na conclusions zako eti Lissu adanganya tena; si udai waulete huo original?! kwani wewe ndio source ya waraka wenyewe au ulikuwa mmoja wa waandaaji wa waraka wenyewe.!? hjow do you know upi ni wa kweli na upi sio?
Give them a chance to prove themselves; stop jabbering!
 
Eti wanadai ule waraka alioukiri Kitila ni feki! Na kwamba baada ya kikao kijacho wakilazimika kuutoa ule orijino watafanya hivyo!
My take: chadema mtamfanya Zito aseme ambayo hakutaka kuyasema!itakula kwenu!

Acha kupotosha Umma! Alichosema ni kwamba, waraka uliochapishwa kwenye magazeti na pia mitandaoni si ambao ulikamatwa kwenye laptop za watuhumiwa! Zilifanyika editing za kutosha ili kumweka 'MM' kwenye safe side. Hivi unategemea waraka ambao ulichapishwa hata na gazeti la RAI, ungemchafua MM?
 
Zitto hana ubavu wa kuchezea vichwa za maelefu ya Watanzania wanaokiunga mkono chadema. Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu. Mtu mmoja hawezi kushindana na nguvu za Mungu.

Muambieni akome kabisa, na wala hatuogopi kumtimuwa.
Who are you??kauli kama hizi zinatufanya tukiangalie chdm kwa jicho la pili
 
Back
Top Bottom