nitonye
JF-Expert Member
- Dec 18, 2011
- 7,349
- 3,909
shemeji rudisha poti la mtoto.
Shemeji wanipa mtihani mimi mbona nilikuwa safari nimekuletea zawadi ya magimbi na senene
shemeji rudisha poti la mtoto.
Honey achana nae, anajua sana kuwa ulikuwa safarini, akileta mchezo hapati zawadi.Shemeji wanipa mtihani mimi mbona nilikuwa safari nimekuletea zawadi ya magimbi na senene
Shemeji wanipa mtihani mimi mbona nilikuwa safari nimekuletea zawadi ya magimbi na senene
Shemeji wanipa mtihani mimi mbona nilikuwa safari nimekuletea zawadi ya magimbi na senene