• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ahsante sana mama Ndalichako!

N

NIMEONA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
404
Points
500
N

NIMEONA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2019
404 500
Nilikuwa na tatizo kubwa la kuogopa kuongea Kiingereza mbele za watu sababu sijakijua vizuri na kwa bahati mbaya sana shughuli zangu zinanihitaji nifanye hivyo mara kwa mara......nilikuwa napata shida kwelikweli na kujisikia mnyonge.

Jana ni clip ya pili ya mama yangu Ndalichako naiona ikisambaa mitandaoni akiwa anazungumza kiingereza. Mengi yameongelewa kuhusu suala la Kiingereza kutokidhi haja tarajiwa ya daraja lake la kielimu (uprofesa) na mengine mengi ikiwemo waliojiuliza kuwa mama amesoma zamani na kipindi hicho ndicho watabe wa lugha walikuwepo kutokana na wengi wao kufundishwa na wenyewe wazungu sasa imekuaje hana flow nzuri kabisa n.k.

Hayo mengine nakuachieni maana sina la maana nilijualo, lakini mimi nakiri nimepata confidence ya hali ya juu mno ya kujizungumzia tu mbele za watu. Yaani nimemotishika vya kutosha kabisa na zile clips. seriously, ahsante sana mama Ndalichako!
 
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
764
Points
1,000
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
764 1,000
nilikuwa na tatizo kubwa la kuogopa kuongea kiingereza mbele za watu sababu sijakijua vizuri na kwa bahati mbaya sana shughuli zangu zinanihitaji nifanye hivyo mara kwa mara......nilikuwa napata shida kwelikweli na kujisikia mnyonge.

jana ni clip ya pili ya mama yangu ndalichako naiona ikisambaa mitandaoni akiwa anazungumza kiingereza. mengi yameongelewa kuhusu suala la kiingereza kutokidhi haja tarajiwa ya daraja lake la kielimu (uprofesa) na mengine mengi ikiwemo waliojiuliza kuwa mama amesoma zamani na kipindi hicho ndicho watabe wa lugha walikuwepo kutokana na wengi wao kufundishwa na wenyewe wazungu sasa imekuaje hana flow nzuri kabisa n.k.

hayo mengine nakuachieni maana sina la maana nilijualo, lakini mimi nakiri nimepata confidence ya hali ya juu mno ya kujizungumzia tu mbele za watu.....yaani nimemotishika vya kutosha kabisa na zile clips. seriously, ahsante sana mama ndalichako!
Kwa iyo unafurahia ujinga, mm wakat nasoma form 2 tulikuwa tunavalishwa bango la speak english, sasa kwa prof kushindwa ku floo english si maajabu tu bali ni maajabu makubwa, et yu wili slip insaidi, nammiss sana jk yule jamaa ni mjanja mjnja lkn yupo vizur sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,166
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,166 2,000
Kwani na wewe ni professor
nilikuwa na tatizo kubwa la kuogopa kuongea kiingereza mbele za watu sababu sijakijua vizuri na kwa bahati mbaya sana shughuli zangu zinanihitaji nifanye hivyo mara kwa mara......nilikuwa napata shida kwelikweli na kujisikia mnyonge.

jana ni clip ya pili ya mama yangu ndalichako naiona ikisambaa mitandaoni akiwa anazungumza kiingereza. mengi yameongelewa kuhusu suala la kiingereza kutokidhi haja tarajiwa ya daraja lake la kielimu (uprofesa) na mengine mengi ikiwemo waliojiuliza kuwa mama amesoma zamani na kipindi hicho ndicho watabe wa lugha walikuwepo kutokana na wengi wao kufundishwa na wenyewe wazungu sasa imekuaje hana flow nzuri kabisa n.k.

hayo mengine nakuachieni maana sina la maana nilijualo, lakini mimi nakiri nimepata confidence ya hali ya juu mno ya kujizungumzia tu mbele za watu.....yaani nimemotishika vya kutosha kabisa na zile clips. seriously, ahsante sana mama ndalichako!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Super Villain

Super Villain

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2019
Messages
4,702
Points
2,000
Super Villain

Super Villain

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2019
4,702 2,000
upo nchini kwako baadala ya kujivunia lugha yako unataka ujimwambafayi kuwa unajua ndio kumbe una haribu kabisa 😥
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
9,154
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
9,154 2,000
Tatizo wabongo wengi wanajua kujua kiingilishi ndo kuelimika! Kuna watu swala la kushika lugha hilo linasumbua ,wengine wanauwezo wa kushika lugha hata tano!.. binafsi kuzungumza hiyo lugha mbele ya kadamnasi ni jaribio la kutaka kunizimisha!!😂 Ila leta karamu na karatasi niandike nilichoshindwa kukizungumza mbele ya kadamnasi hutojuta!.
Sisi ndo ambao tukiwa nyuma ya darasa kelele Kama zote! Leta debate niweke mbele ya darasa nizungumze utajuta.. kwanza natafuta kitu cha kushika walau nipate ahueni maana hapo natetemeka Kama mwendawazimu nikikosa Cha kushika sasa hapo jiandaeni kucheka tu maana debate itageuka kuwa kituo kutetemeka!!😂😂
Kiingeleza cha karatasi uliniinua Sana essay zilinikoma ila cha kuongea mbele ya watu umenitesa sana ng'ombe wewe sitakusahau🤣
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,166
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,166 2,000
Kwani na wewe ni professor
nilikuwa na tatizo kubwa la kuogopa kuongea kiingereza mbele za watu sababu sijakijua vizuri na kwa bahati mbaya sana shughuli zangu zinanihitaji nifanye hivyo mara kwa mara......nilikuwa napata shida kwelikweli na kujisikia mnyonge.

jana ni clip ya pili ya mama yangu ndalichako naiona ikisambaa mitandaoni akiwa anazungumza kiingereza. mengi yameongelewa kuhusu suala la kiingereza kutokidhi haja tarajiwa ya daraja lake la kielimu (uprofesa) na mengine mengi ikiwemo waliojiuliza kuwa mama amesoma zamani na kipindi hicho ndicho watabe wa lugha walikuwepo kutokana na wengi wao kufundishwa na wenyewe wazungu sasa imekuaje hana flow nzuri kabisa n.k.

hayo mengine nakuachieni maana sina la maana nilijualo, lakini mimi nakiri nimepata confidence ya hali ya juu mno ya kujizungumzia tu mbele za watu.....yaani nimemotishika vya kutosha kabisa na zile clips. seriously, ahsante sana mama ndalichako!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
4,005
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
4,005 2,000
leta karamu na karatasi niandike nilichoshindwa kukizungumza mbele ya kadamnasi hutojuta!.
Kiingeleza cha karatasi uliniinua Sana
essay zilinikoma ila cha kuongea mbele ya watu umenitesa sana ng'ombe wewe sitakusahau
Hata Kiswahili chenyewe hujui wewe!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
YEGO MLA

YEGO MLA

Member
Joined
Dec 4, 2019
Messages
75
Points
125
YEGO MLA

YEGO MLA

Member
Joined Dec 4, 2019
75 125
Na wewe unahitaji kizungumza kingereza kilicho chini ya kiwango chako? Jiulize maswali yafuatayo.
1, na wewe ni prof
2, Kama prof amezungumza Tena kwa ujasiri hivyo je wewe utachapia kiasi gani na wakati hauna ujasiri?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
500
Points
250
Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
500 250
Tatizo wabongo wengi wanajua kujua kiingilishi ndo kuelimika! Kuna watu swala la kushika lugha hilo linasumbua ,wengine wanauwezo wa kushika lugha hata tano!.. binafsi kuzungumza hiyo lugha mbele ya kadamnasi ni jaribio la kutaka kunizimisha!!😂 Ila leta karamu na karatasi niandike nilichoshindwa kukizungumza mbele ya kadamnasi hutojuta!.
Sisi ndo ambao tukiwa nyuma ya darasa kelele Kama zote! Leta debate niweke mbele ya darasa nizungumze utajuta.. kwanza natafuta kitu cha kushika walau nipate ahueni maana hapo natetemeka Kama mwendawazimu nikikosa Cha kushika sasa hapo jiandaeni kucheka tu maana debate itageuka kuwa kituo kutetemeka!!😂😂
Kiingeleza cha karatasi uliniinua Sana essay zilinikoma ila cha kuongea mbele ya watu umenitesa sana ng'ombe wewe sitakusahau🤣
Sisi wa kayumba tunateseka sana vingereza vyetu mpaka tu download sio plug and play.​
 

Forum statistics

Threads 1,403,724
Members 531,345
Posts 34,432,361
Top