Ahmed Rajab sikubaliani na wewe katika hili!


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Nimemsikia Ahmed Rajab leo asubuhi akihojiwa na Waziri Hamsini wa BBC. Akijibu swali juu ya mwaliko wa Kikwete toka kwa Obama kuhudhuria mkutano wa G8, mchambuzi Ahmed Rajab kasema kaalikwa kwa vile nchi yetu TZ inaongoza kwa kuuza ardhi kwa wageni(wawekezaji wa kimataifa). Nakiri Ahmed Rajab ni mchambuzi na mwandishi mzuri na mimi ni msomaji mzuri wa makala zake katika gazeti la kila wiki la Raia Mwema. Nimemsikia mara kadhaa akichambua juu ya hali ya mambo katika mashariki ya kati, lazima nikiri nimeelimika sana juu ya hali ya mambo ilivyo mashariki ya kati kupitia chambuzi zake katika BBC.

Pamoja na hayo yote nilianza kutilia shaka dhamiri yake katika kuhabarisha umma pale alipoandika katika Raia Mwema historia ya mapinduzi ya Zanzibar ya 1964. Katika mfululizo wa makala zake kuhusu mapinduzi hayo Ahmed Rajab alijitahidi sana lakini bila mafanikio kuponda umuhimu(significance) wa ushiriki wa Field Marshal John Okello katka mapinduzi hayo matukufu. Ahmed Rajab alijaribu kuonyesha kuwa John Okello alidandia tu kilele cha mapinduzi lakini si mtu aliyeshiriki kikamilifu katika kuyaandaa na kuyatekeleza kama dunia nzima inavyojAhmed Rajabua. Katika kilele cha uongo wake aliandika kuwa siku chache baada ya mapinduzi, Mzee Aboud Jumbe siku moja alimuona John Okello katika kambi ya Welezo ,akiwa na bastola kiunoni kama ilivyokuwa kawaida yake, na kuuliza huyu ni nani. Mwandishi mahiri na mkongwe nchini Joseph Mihangwa alishindwa kuvumilia ghiliba hizi za mwandishi mwenzake Ahmed Rajab na kumjibu kikamilifu kwa kutoa maelezo ya kina juu ya nafasi ya John Okello katika mapinduzi ya Zanzibar.

Tukija katika uchambuzi wake wa leo kuhusu JK kualikwa na Obama napata shaka sana kuamini maneno ya Ahmed Rajab. Mchambuzi Ahmed Rajab atufanyie hisani wasomaji wake kwa kutoa takwimu za ekari za ardhi ambazo zimeuzwa kwa wageni kipindi cha JK. hili ni muhimu ili kulinda imani ya baadhi ya wapenzi wa makala na chambuzi zake.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Unajua umekwisha muhukumu kwenye kichwa chako kwamba ni mtu asiyeelezea mambo kwa ukweli.Wasi wasi wangu hata akikupa maelezo unayoyataka hadithi itakuwa ni ile ile ya kumpinga
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Nimemsikia Ahmed Rajab leo asubuhi akihojiwa na Waziri Hamsini wa BBC. Akijibu swali juu ya mwaliko wa Kikwete toka kwa Obama kuhudhuria mkutano wa G8, mchambuzi Ahmed Rajab kasema kaalikwa kwa vile nchi yetu TZ inaongoza kwa kuuza ardhi kwa wageni(wawekezaji wa kimataifa). Nakiri Ahmed Rajab ni mchambuzi na mwandishi mzuri na mimi ni msomaji mzuri wa makala zake katika gazeti la kila wiki la Raia Mwema. Nimemsikia mara kadhaa akichambua juu ya hali ya mambo katika mashariki ya kati, lazima nikiri nimeelimika sana juu ya hali ya mambo ilivyo mashariki ya kati kupitia chambuzi zake katika BBC.

Pamoja na hayo yote nilianza kutilia shaka dhamiri yake katika kuhabarisha umma pale alipoandika katika Raia Mwema historia ya mapinduzi ya Zanzibar ya 1964. Katika mfululizo wa makala zake kuhusu mapinduzi hayo Ahmed Rajab alijitahidi sana lakini bila mafanikio kuponda umuhimu(significance) wa ushiriki wa Field Marshal John Okello katka mapinduzi hayo matukufu. Ahmed Rajab alijaribu kuonyesha kuwa John Okello alidandia tu kilele cha mapinduzi lakini si mtu aliyeshiriki kikamilifu katika kuyaandaa na kuyatekeleza kama dunia nzima inavyojAhmed Rajabua. Katika kilele cha uongo wake aliandika kuwa siku chache baada ya mapinduzi, Mzee Aboud Jumbe siku moja alimuona John Okello katika kambi ya Welezo ,akiwa na bastola kiunoni kama ilivyokuwa kawaida yake, na kuuliza huyu ni nani. Mwandishi mahiri na mkongwe nchini Joseph Mihangwa alishindwa kuvumilia ghiliba hizi za mwandishi mwenzake Ahmed Rajab na kumjibu kikamilifu kwa kutoa maelezo ya kina juu ya nafasi ya John Okello katika mapinduzi ya Zanzibar.

Tukija katika uchambuzi wake wa leo kuhusu JK kualikwa na Obama napata shaka sana kuamini maneno ya Ahmed Rajab. Mchambuzi Ahmed Rajab atufanyie hisani wasomaji wake kwa kutoa takwimu za ekari za ardhi ambazo zimeuzwa kwa wageni kipindi cha JK. hili ni muhimu ili kulinda imani ya baadhi ya wapenzi wa makala na chambuzi zake.
Mkuu nakubaliana na wewe 100%, nadhani huyu mpemba mwenzio kaamua kutupotosha wadanganyika.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Sasa mtoa mada hukubaliani nae wapi???kwenye suala la muungano au kwenye suala la mapinduzi?????
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,841
Likes
2,118
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,841 2,118 280
Mimi nina shaka shaka sana na nia za ujumbe kwenye maadishi yake mengi. Kusema kweli sio mpenzi kabisa wa articles zake kwa sababu mara nyingi anakuwa kama afanya biashara ya kuwamba ngoz...anajaribu sana kuvutia kwake!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Amesahau Zanzibar walipoiuza Mombasa kwa Wakenya? Wamevunja rikodi kwa kuuza mji mzima na vitongoji vyake.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Nimemsikia Ahmed Rajab leo asubuhi akihojiwa na Waziri Hamsini wa BBC. Akijibu swali juu ya mwaliko wa Kikwete toka kwa Obama kuhudhuria mkutano wa G8, mchambuzi Ahmed Rajab kasema kaalikwa kwa vile nchi yetu TZ inaongoza kwa kuuza ardhi kwa wageni(wawekezaji wa kimataifa). Nakiri Ahmed Rajab ni mchambuzi na mwandishi mzuri na mimi ni msomaji mzuri wa makala zake katika gazeti la kila wiki la Raia Mwema. Nimemsikia mara kadhaa akichambua juu ya hali ya mambo katika mashariki ya kati, lazima nikiri nimeelimika sana juu ya hali ya mambo ilivyo mashariki ya kati kupitia chambuzi zake katika BBC.

Pamoja na hayo yote nilianza kutilia shaka dhamiri yake katika kuhabarisha umma pale alipoandika katika Raia Mwema historia ya mapinduzi ya Zanzibar ya 1964. Katika mfululizo wa makala zake kuhusu mapinduzi hayo Ahmed Rajab alijitahidi sana lakini bila mafanikio kuponda umuhimu(significance) wa ushiriki wa Field Marshal John Okello katka mapinduzi hayo matukufu. Ahmed Rajab alijaribu kuonyesha kuwa John Okello alidandia tu kilele cha mapinduzi lakini si mtu aliyeshiriki kikamilifu katika kuyaandaa na kuyatekeleza kama dunia nzima inavyojAhmed Rajabua. Katika kilele cha uongo wake aliandika kuwa siku chache baada ya mapinduzi, Mzee Aboud Jumbe siku moja alimuona John Okello katika kambi ya Welezo ,akiwa na bastola kiunoni kama ilivyokuwa kawaida yake, na kuuliza huyu ni nani. Mwandishi mahiri na mkongwe nchini Joseph Mihangwa alishindwa kuvumilia ghiliba hizi za mwandishi mwenzake Ahmed Rajab na kumjibu kikamilifu kwa kutoa maelezo ya kina juu ya nafasi ya John Okello katika mapinduzi ya Zanzibar.

Tukija katika uchambuzi wake wa leo kuhusu JK kualikwa na Obama napata shaka sana kuamini maneno ya Ahmed Rajab. Mchambuzi Ahmed Rajab atufanyie hisani wasomaji wake kwa kutoa takwimu za ekari za ardhi ambazo zimeuzwa kwa wageni kipindi cha JK. hili ni muhimu ili kulinda imani ya baadhi ya wapenzi wa makala na chambuzi zake.
Ahmed rajab ni mchambuzi ninaemuheshimu sana na huwa haumi umi maneno kama wewe.....

nikuulize....niwekee sababu za JK kwenda G8.....very concreate reasons...usiniambie ati kaalikwa na Obama....weka sababu za msingi
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Sasa mtoa mada hukubaliani nae wapi???kwenye suala la muungano au kwenye suala la mapinduzi?????
Hata mimi sikubaliani na madai ya Rajabu lakini vilevile sikualiani na Aya ya Pili ya Mtoa mada manake naona kama haina uhusiano! Sana sana ninachokiona ni dhamira ya mtoa mada kuanza kujenga taswira kwama Ahmed Rajabu si mtu wa kumwamini linapokuja suala la uchamuzi wa baadhi ya mambo! Hapa, amewakosea wasomaji kwavile baadhi watakuwa tayari wameshaathiriwa na aya hiyo ya pili ya mtoa mada ambayo tayari imeshatoa negative perception abt Rajabu!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hata mimi sikubaliani na madai ya Rajabu lakini vilevile sikualiani na Aya ya Pili ya Mtoa mada manake naona kama haina uhusiano! Sana sana ninachokiona ni dhamira ya mtoa mada kuanza kujenga taswira kwama Ahmed Rajabu si mtu wa kumwamini linapokuja suala la uchamuzi wa baadhi ya mambo! Hapa, amewakosea wasomaji kwavile baadhi watakuwa tayari wameshaathiriwa na aya hiyo ya pili ya mtoa mada ambayo tayari imeshatoa negative perception abt Rajabu!
madai ya leo asbuhi au ya MAPINDUZI????
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,054
Likes
10,521
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,054 10,521 280
..hebu tuweke kando views za Ahmed Rajabu kuhusu muungano.

..ukweli ni kwamba Tanzania na Ethiopia ziko ktk harakati kubwa sana za kuuza mapande ya ardhi kwa wawekezaji wa nje ili walime mazao kwa ajili ya ku-export. kuna mwanachama mwenzetu wa JF alilete article inayozungumzia suala hilo.

..Ahmed Rajabu hajakosea ktk madai yake.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
Huyu Jamaa anachuki Binafsi na huyo Rajabu, njia sahihi ya kuonyesha upotoshaji wa Rajabu ni kwa mtoa mada kufanya hili kifuatacho.
1. Kuweka hapa sababu rasmi za mualiko wa Jakaya
2. Kuweka ushahidi kwamba sio kweli kwamba Tanzania inauza Ardhi Mapande kwa Mapande kwa wageni hasa wamarekani.

Ama sivyo naona Rajabu anataka kushambuliwa bila sababu za msingi.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,657
Likes
4,801
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,657 4,801 280
Ni kweli Tanganyika inauza ardhi yake suala hili halina ubishi kabisa.
 
A

ATA

Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
82
Likes
10
Points
15
A

ATA

Member
Joined Oct 12, 2011
82 10 15
Nimemsikia Ahmed Rajab leo asubuhi akihojiwa na Waziri Hamsini wa BBC. Akijibu swali juu ya mwaliko wa Kikwete toka kwa Obama kuhudhuria mkutano wa G8, mchambuzi Ahmed Rajab kasema kaalikwa kwa vile nchi yetu TZ inaongoza kwa kuuza ardhi kwa wageni(wawekezaji wa kimataifa). Nakiri Ahmed Rajab ni mchambuzi na mwandishi mzuri na mimi ni msomaji mzuri wa makala zake katika gazeti la kila wiki la Raia Mwema. Nimemsikia mara kadhaa akichambua juu ya hali ya mambo katika mashariki ya kati, lazima nikiri nimeelimika sana juu ya hali ya mambo ilivyo mashariki ya kati kupitia chambuzi zake katika BBC.

Pamoja na hayo yote nilianza kutilia shaka dhamiri yake katika kuhabarisha umma pale alipoandika katika Raia Mwema historia ya mapinduzi ya Zanzibar ya 1964. Katika mfululizo wa makala zake kuhusu mapinduzi hayo Ahmed Rajab alijitahidi sana lakini bila mafanikio kuponda umuhimu(significance) wa ushiriki wa Field Marshal John Okello katka mapinduzi hayo matukufu. Ahmed Rajab alijaribu kuonyesha kuwa John Okello alidandia tu kilele cha mapinduzi lakini si mtu aliyeshiriki kikamilifu katika kuyaandaa na kuyatekeleza kama dunia nzima inavyojAhmed Rajabua. Katika kilele cha uongo wake aliandika kuwa siku chache baada ya mapinduzi, Mzee Aboud Jumbe siku moja alimuona John Okello katika kambi ya Welezo ,akiwa na bastola kiunoni kama ilivyokuwa kawaida yake, na kuuliza huyu ni nani. Mwandishi mahiri na mkongwe nchini Joseph Mihangwa alishindwa kuvumilia ghiliba hizi za mwandishi mwenzake Ahmed Rajab na kumjibu kikamilifu kwa kutoa maelezo ya kina juu ya nafasi ya John Okello katika mapinduzi ya Zanzibar.

Tukija katika uchambuzi wake wa leo kuhusu JK kualikwa na Obama napata shaka sana kuamini maneno ya Ahmed Rajab. Mchambuzi Ahmed Rajab atufanyie hisani wasomaji wake kwa kutoa takwimu za ekari za ardhi ambazo zimeuzwa kwa wageni kipindi cha JK. hili ni muhimu ili kulinda imani ya baadhi ya wapenzi wa makala na chambuzi zake.
sio kwamba wanauziwa ni kwamba wanapewa ardhi bure, mfano kule Rukwa wamarekani kupitia kampuni ya Agrisol wamepewa maelfu ya hekari kwa gharama ya tshs.200 (two hudred shillings) kwa hekari
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094