Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,132
- 15,202
Anachafua taswira ya tamasha zima kuonyesha ni la kichawiKuingia na ungo atakuwa amekosea nini au kumkosea nani ?
NB: uchawi sio dili
Anachafua taswira ya tamasha zima kuonyesha ni la kichawiKuingia na ungo atakuwa amekosea nini au kumkosea nani ?
Ungo huu wa kupepetea nafaka unaonyesha uchawi ?Anachafua taswira ya tamasha zima kuonyesha ni la kichawi
NB: uchawi sio dili
Kupaa nao mithili ya chombo Cha usafiri inaonyesha nini hapo??Ungo huu wa kupepetea nafaka unaonyesha uchawi ?
Ujuzi na ufundiKupaa nao mithili ya chombo Cha usafiri inaonyesha nini hapo??
Ni mbaya.Sijaona aisee wataivaa wenyewe
Bora nyeusi, ila kijani na njano ni mbayaa.Ila jezi ile ya kijani ni Super sana aisee
Yanga huwa anafeli kwenye jezi na tamasha la siku yao.Umeioona? Daah
Mbwembwe nyingi mavaazi ya kasheshe
Mimi saiz nashabikia Yanga kwanza mpaka simba warudi kwenye mstari sitaki presha tenaYanga huwa anafeli kwenye jezi na tamasha la siku yao.
Miaka yote huwa wanabuma. [emoji23][emoji23][emoji23]
Sawaa!Mimi saiz nashabikia Yanga kwanza mpaka simba warudi kwenye mstari sitaki presha tena
Meneja Habari na Mawasiliano wa Simba Sc, Ahmed Ally ametanabaisha kwamba siku ya Simba (Simba Day) Jumamosi Agosti 8, 2026 ataingia Uwanjani kwa namna ya tofauti ambapo ataingia kwa kupaa na ungo.
Naweza kusema hii ndiyo Simba Day Bora kuwahi kutokea toka lianzishwe hili tamasha, ubunifu wa Msemaji wa Simba SC naweza kusema leo ndiyo Man of The Match, huyu ndo kaifanya Simba Day ipendeze zaidi.Meneja Habari na Mawasiliano wa Simba Sc, Ahmed Ally ametanabaisha kwamba siku ya Simba (Simba Day) Jumamosi Agosti 8, 2026 ataingia Uwanjani kwa namna ya tofauti ambapo ataingia kwa kupaa na ungo.