Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,427
- 139,469
Mzee wa kipaza cha sumu ya panya,mende hongera sana
View attachment 2213771
Mzee wa kipaza cha sumu ya panya,mende hongera sana
Yule wenu anaweza kuingia mtaani?Anastahili kwakweli,amewapambania sana Mikia kuhamasisha mtaa Kwa mtaa.......ile mbinu ni nzuri kuonana uso Kwa uso na mashabiki wenu.....huku wengine akipiga nao Picha.......Makolo Ahmed anakitu mpeni nafasi
Tuliza msambwandaTuliza kishuzi hicho
Hatuhitaji kukopiana,acha kila mtu atumie njia anayoona ni sahihi.... binafsi nampongeza Ahmed Kwa mbinu yake maana Makolo mlishaanza kusinziaYule wenu anaweza kuingia mtaani?
Shemeji acha fujoYule wenu anaweza kuingia mtaani?
Umekimbia kuleShemeji acha fujo
Simba aijawahi kusinzia.Hatuhitaji kukopiana,acha kila mtu atumie njia anayoona ni sahihi.... binafsi nampongeza Ahmed Kwa mbinu yake maana Makolo mlishaanza kusinzia
Ndiyo uje kufanya fujo huku[emoji23]Umekimbia kule