Ahadi za picha za yule kaka


bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
178
Likes
3
Points
35
bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined Sep 27, 2013
178 3 35
Jaman kuna siku niliona uzi wa mkaka mmoja ivi aliahidi ataweka picha zake hapa watu wamtambue. Aliziweka. ...mara yupo gym...mara anatoka out...

Ni shombe shombe ivi...na anasix packs...

Kwa alieuona huo uzi....huyo mkaka nampenda...


Naomba huo uzi upestiwe hapa...au picha zake.


Nikimuona tu roho yangu inalauka
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,965
Likes
2,000
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,965 2,000 280
duh Heaven on Earth naona ume do ze nidiful

swaki ni kwamba izo picha anazifanyia nn?
 
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Teh teh teh....napita kimya kimya....
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Aisee. mshinga alisema kuna wanunuzi na wauzaji humu. sikubali wala sikatai hiyo kauli,npo tu.
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
sasa na sisi tuliokondeana unatushawishi twende gym!!!?
:cool:
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Last edited by a moderator:
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
ngoja nami niitafakari hii kauli kimyakimya.
utanishriksha hyo tafakari,maana haya yanayoendlea humu jamvini acha tu.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Ndo mimi haki ya nani vile!
Jaman kuna siku niliona uzi wa mkaka mmoja ivi aliahidi ataweka picha zake hapa watu wamtambue. Aliziweka. ...mara yupo gym...mara anatoka out...

Ni shombe shombe ivi...na anasix packs...

Kwa alieuona huo uzi....huyo mkaka nampenda...


Naomba huo uzi upestiwe hapa...au picha zake.


Nikimuona tu roho yangu inalauka
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
duh Heaven on Earth naona ume do ze nidiful

swaki ni kwamba izo picha anazifanyia nn?
Halafu zile picha zako ulisema utanitumia ulipiga wakati unatoka out zipo wapi.......?
 
Last edited by a moderator:
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,813
Likes
1,723
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,813 1,723 280
mwe! mwe! mweeeee!
 
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
102
Likes
6
Points
0
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
102 6 0
Fanyafanya basi nawewe utupie picha zako ili nae akome na mzigo then ishu iwe 50-50
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,487
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,487 280
Halafu zile picha zako ulisema utanitumia ulipiga wakati unatoka out zipo wapi.......?

Preta naomba ujiheshimu tafwadhali. makapera kibao humu jf hubby wangu wa nini?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384