Agro Mifugo
New Member
- Mar 11, 2025
- 3
- 2
๐๐ OF A MAALUM KWA WATAALAMU WA KILIMO, UFUGAJI NA UVUVI!
AGRO MIFUGO โ Kilimo na Ufugaji kwa Maendeleo Endelevu ๐ฑ
Je, wewe ni mtaalamu wa kilimo, ufugaji au uvuvi? Je, una kitabu kinachoweza kuwasaidia wakulima, wafugaji na wavuvi kuongeza maarifa na kuboresha uzalishaji wao?
๐ AGRO MIFUGO INAKUPA NAFASI YA KUCHANGIA ELIMU BURE!
Tunatafuta wataalamu na waandishi wenye vitabu vya elimu ya kilimo, ufugaji na uvuvi, tukianza na OF A YA KITABU CHA UFUGAJI WA KUKU BURE! ๐๐
Tunakaribisha vitabu kuhusu:
๐พ Kilimo na uzalishaji wa mazao
๐ Ufugaji wa kuku na ndege wengine
๐ Ufugaji wa ng'ombe, mbuzi, kondoo na nguruwe
๐ Ufugaji wa samaki na teknolojia za uvuvi
๐ Afya ya mifugo, lishe na kinga dhidi ya magonjwa
๐ฑ Teknolojia za kisasa za kilimo na ufugaji
๐ Ujasiriamali na biashara katika sekta ya kilimo, mifugo na uvuvi.
โ SWALI KWAKO:
Je, una kitabu kuhusu kilimo, ufugaji au uvuvi ambacho ungependa kisomwe na watu wengi zaidi?
๐ฉ Wasiliana nasi kupitia: agromifugo@gmail.com
Tuma kitabu chako pamoja na jina la mwandishi na maelezo mafupi kukihusu. Vitabu vitakavyokubaliwa vinaweza kuchapishwa na kutangazwa kupitia majukwaa yetu ya kidijitali ya Agro Mifugo ili kuwafikia wasomaji wengi zaidi.
๐ค Tushirikiane kusambaza maarifa, kuimarisha sekta ya kilimo, ufugaji na uvuvi, na kujenga taifa letu kwa pamoja!
โ Share post hii ili kuwafikia wataalamu wengine.
โ Follow na subscribe kwenye chaneli zetu za mitandao ya kijamii za Agro Mifugo.
โ Tag mtaalamu au mwandishi unayemfahamu kwenye maoni.
๐ AGRO MIFUGO โ Kilimo na Ufugaji kwa Maendeleo Endelevu.
#AgroMifugo #UfugajiWaKuku #Kilimo #Ufugaji #Uvuvi #ElimuYaKilimo #VitabuVyaKilimo #WataalamuWaKilimo #TeknolojiaYaKilimo #MaendeleoEndelevu
AGRO MIFUGO โ Kilimo na Ufugaji kwa Maendeleo Endelevu ๐ฑ
Je, wewe ni mtaalamu wa kilimo, ufugaji au uvuvi? Je, una kitabu kinachoweza kuwasaidia wakulima, wafugaji na wavuvi kuongeza maarifa na kuboresha uzalishaji wao?
๐ AGRO MIFUGO INAKUPA NAFASI YA KUCHANGIA ELIMU BURE!
Tunatafuta wataalamu na waandishi wenye vitabu vya elimu ya kilimo, ufugaji na uvuvi, tukianza na OF A YA KITABU CHA UFUGAJI WA KUKU BURE! ๐๐
Tunakaribisha vitabu kuhusu:
๐พ Kilimo na uzalishaji wa mazao
๐ Ufugaji wa kuku na ndege wengine
๐ Ufugaji wa ng'ombe, mbuzi, kondoo na nguruwe
๐ Ufugaji wa samaki na teknolojia za uvuvi
๐ Afya ya mifugo, lishe na kinga dhidi ya magonjwa
๐ฑ Teknolojia za kisasa za kilimo na ufugaji
๐ Ujasiriamali na biashara katika sekta ya kilimo, mifugo na uvuvi.
โ SWALI KWAKO:
Je, una kitabu kuhusu kilimo, ufugaji au uvuvi ambacho ungependa kisomwe na watu wengi zaidi?
๐ฉ Wasiliana nasi kupitia: agromifugo@gmail.com
Tuma kitabu chako pamoja na jina la mwandishi na maelezo mafupi kukihusu. Vitabu vitakavyokubaliwa vinaweza kuchapishwa na kutangazwa kupitia majukwaa yetu ya kidijitali ya Agro Mifugo ili kuwafikia wasomaji wengi zaidi.
๐ค Tushirikiane kusambaza maarifa, kuimarisha sekta ya kilimo, ufugaji na uvuvi, na kujenga taifa letu kwa pamoja!
โ Share post hii ili kuwafikia wataalamu wengine.
โ Follow na subscribe kwenye chaneli zetu za mitandao ya kijamii za Agro Mifugo.
โ Tag mtaalamu au mwandishi unayemfahamu kwenye maoni.
๐ AGRO MIFUGO โ Kilimo na Ufugaji kwa Maendeleo Endelevu.
#AgroMifugo #UfugajiWaKuku #Kilimo #Ufugaji #Uvuvi #ElimuYaKilimo #VitabuVyaKilimo #WataalamuWaKilimo #TeknolojiaYaKilimo #MaendeleoEndelevu