Agizo la Rais halina mjadala wala marekebisho

Agizo la Rais halina mjadala wala marekebisho

Umeongea ukimanisha kweli unaonyesha kutoka moyoni unauchungu wa taifa hili.....

Ni watanzania wachache sana wenye moyo huuu
Kuna kitu unamanusha hapa na cha msingi mnooo


Watu tulizoea kugawanyika kisiasa ila kijamii tuliishi pamoja na kushirikiana sasa hivi hali ni tofauti mkuuu.


Tatizo kubwa chadema na sisiemu wanataka kuonyeshana ubabe kabisaaa
Hapa watakaoathirika ni wanawake na watoto, pia kuja kutengemaaa ukitokea mtanziko huu itatuchukua karne.

Kuna tetesi ujerumani wanataka fadhura za ufadhiri wao na hapo ndipo tatizo lilipo

CDM hawana bunduki wala askari, hawatashika mawe au silaha yeyote ile. Wataeleza ukosefu wa sukari, wataeleza kuendelea kukosekana dawa hospitalini wakati mapato ya taifa yameongezeka! Tatizo liko wapi hapa.
 
Hawa UKUTA wamesahau kwamba kila zama na mfalme wake
 
Kutokana Na Neno Lako Inaonekana Wewe Sio Mzalendo Wa Taifa Hili.

Gadafi Hazikumsaida, Ok Baada Ya Gadaf Kufa Libya Wananufaika Na Nini Sasa?!. Kufia Baharini Wakienda Uhamishoni Kupitia Mediteranian Sea?!.

Kwa nini hauna tabia ya kutafakari jambo? Huyu hamuungi mkono Gaddafi ila anachotaka ukielewe ni kwamba ubabe hausaidii kitu. Walibya walikuwa na kila kitu, chakula bora na cha kutosha, huduma bora kabisa za kijamii, na kusema kweli kwa viwango ya juu kabisa duniani. Walichokisa ni demokrasia. Watu hawaishi kwa mkate tu. hakuna mwenye haki ya kusema peke yake.
 
Kwa nini hauna tabia ya kutafakari jambo? Huyu hamuungi mkono Gaddafi ila anachotaka ukielewe ni kwamba ubabe hausaidii kitu. Walibya walikuwa na kila kitu, chakula bora na cha kutosha, huduma bora kabisa za kijamii, na kusema kweli kwa viwango ya juu kabisa duniani. Walichokisa ni demokrasia. Watu hawaishi kwa mkate tu. hakuna mwenye haki ya kusema peke yake.
Umenena Vyema Sana Mkuu Na Umefikiria Kwa Umakini Sana.

SWALI>
Baada Ya Gadaf Kufa, Hiyo Demokrasia Walokuwa Wakiihitaji Wameipata?.
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
vp kuhusu tamko la raisi kuruhusu rushwa za elfu tano tano kwa polisi wa barabarani nalo lishakua sheria si et eeeehh?
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
Wenzio walikuja na vitisho, wewe unaleta hekaya za Abunuasi. Wasalimie zizini kawambie wasijichoshe
 
Mleta uzi nikupe pole nyingi kwa kukosa usingizi ili uharishe hapa kwa misumari ya moto inayogongwa na wanademokrasia wa kweli. Nikushauri urudi tena shuleni ukaelimike vema ili ukiingia jf basi utumie lugha fasaha kuandika.
Hivi kila mwanachama wa ccm ni mwanasheria? Nauliza hivi kwasababu naona tafsiri za agizo la rais kugeuka sheria na halipingwi na anayepinga ni muasi! Mmesoma wapi hii sheria? Ni katiba ya nchi gani yenye katiba mbovu hivi inayokataza rais kupingwa? Uchochezi wa aina ya mwandishi hauvumiliki, na mamlaka zinasoma humu bila kuonya uchochezi huu wa upande wa pili wenye kuyapinga maandamano yanayotambulika kikatiba. Watu wa aina hii ndio wanaotumika kuanzisha vurugu na fujo ili kuharibu nia njema ya wanaoandamana kwa amani.
Jifikirie na usijipe kazi isiyokuhusu ya ushushu na uanasheria. Nikuonye tu kwa nia njema, utanguliwe na hekima na busara kwenye hoja zako uepuke kukurupuka kama hivi.
 
CDM hawana bunduki wala askari, hawatashika mawe au silaha yeyote ile. Wataeleza ukosefu wa sukari, wataeleza kuendelea kukosekana dawa hospitalini wakati mapato ya taifa yameongezeka! Tatizo liko wapi hapa.
Mawazo hayo yangewakilishwa kistaarabu kama hivo, sijui kama hali ingefikia hapa ilipo.
Kwa haya unayoyaongea laiti yangeongelewa na wahusika yangeleta tija kubwa na kuonyesha ukomavu wa demkrasia hasa kwa mlengo chanya kabisa.
 
Umenena Vyema Sana Mkuu Na Umefikiria Kwa Umakini Sana.

SWALI>
Baada Ya Gadaf Kufa, Hiyo Demokrasia Walokuwa Wakiihitaji Wameipata?.

Hakika hawajaipata, na inawezekana ikawachukua muda mrefu zaidi na kwa gharama kubwa. Ninachotaka kusema ni kwamba, ukikandamiza domokrasia madhara yake ni makubwa ajabu. Huko ndiko anakotaka kutupeleka. Asifanye hivyo. Demokrasia iliyomuingiza madarakani ndiyo demokrasia ya kweli. Hakupindua serikali, alichaguliwa bila kutoa rushwa au kuiba kura. Kwa hitoria yake kama nchi hii haina demokrasia asingeweza kuwa rais au hata waziri. Asitamani utawala wa Yoeri Kaguta Mseveni and Mdogo wake Kagame. Wao walipindua serikali baada ya vita kubwa na damu nyingi zilimwagika, na sababu ya vita hii ilikuwa kupata demokrasia ya kweli.

Nikupe mfano mmoja aliowahi kuutoa rais Mseveni, alipogombea uchaguzi na Dr. Milton Obote, hata katika kijiji alikozaliwa yeye hakupata hata kura mama yake, kura ziliibiwa zote. Akaamua kwenda msituni. Kukandamiza demokrasia kunaleta vita kubwa. Uhuru wa mtu kuongea ni sawa na uhuru wa kuabudu na ni sawa kumchagua mpenzi unaye mpenda. Acha kuchezea roho, nafsi na utashi wa watu. Rais wetu anakosea sana katika hili.
 
Mtu ********, hata akitwangwa kwenye kinu pamoja na nafaka, nafaka zitaiva lakini yeye upumbavu wake hautamtoka.

Usimjibu mtu ******** sawa sawa na upumbavu wake usije ukafanana naye.

Umjibu ******** sawa sawa na upumbavu wake asije akajiona ana maana.

Raisi anachaguliwa kwa kigezo cha uwezo wa kufikiri mkubwa kuliko jumla ya Watanzania wote?

Unajua nini maana na umuhimu wa katiba?

Kweli wewe ni PUMBAVU!
Nawezaje kuwa mpumbavu mimi wakati mimi nimeandika wewe unarusha ngumi nani anakuwa hajielewi, siku zote mwisho wakufikiri kwa mwanadam ni matusi na maneno ya hovyohovyo
 
Hakika hawajaipata, na inawezekana ikawachukua muda mrefu zaidi na kwa gharama kubwa. Ninachotaka kusema ni kwamba, ukikandamiza domokrasia madhara yake ni makubwa ajabu. Huko ndiko anakotaka kutupeleka. Asifanye hivyo. Demokrasia iliyomuingiza madarakani ndiyo demokrasia ya kweli. Hakupindua serikali, alichaguliwa bila kutoa rushwa au kuiba kura. Kwa hitoria yake kama nchi hii haina demokrasia asingeweza kuwa rais au hata waziri. Asitamani utawala wa Yoeri Kaguta Mseveni and Mdogo wake Kagame. Wao walipindua serikali baada ya vita kubwa na damu nyingi zilimwagika, na sababu ya vita hii ilikuwa kupata demokrasia ya kweli.

Nikupe mfano mmoja aliowahi kuutoa rais Mseveni, alipogombea uchaguzi na Dr. Milton Obote, hata katika kijiji alikozaliwa yeye hakupata hata kura mama yake, kura ziliibiwa zote. Akaamua kwenda msituni. Kukandamiza demokrasia kunaleta vita kubwa. Uhuru wa mtu kuongea ni sawa na uhuru wa kuabudu na ni sawa kumchagua mpenzi unaye mpenda. Acha kuchezea roho, nafsi na utashi wa watu. Rais wetu anakosea sana katika hili.
Demokrasia Tulonayo Tangu Uhuru Imetufikisha Wapi Sasa?.
Ebu Nieleze Na Hili Mkuu.
 
Maagizo ambayo hawafuati katiba, sheria, kanuni, na taratibu za nchi ni maagizo uchwara.
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
Woga wako kaupeleke uko na ccm yenu! Vijana majasiri ndo Nyerere aliwapenda!
 
Yeye ni binadamu tu kama sisi , kila mtu atakufa , Ni bora nikafa kifo chenye kumbukumbu kama soweto inavyo kumbukwa , kuliko nikawa na mtawala anaye tumia kila jambo amri , Tanzania ni nchi huru , na kama siyo huru basi tuutafute uhuru , mimi nitakuwa mstari wa mbele September 1 ,ili niwe wa kwanza kufa , kwa ajili ya kupinga Umungu mtu
Huu ndio uzalendo halisi, na sio uzalendo uchwara,

Imam Hussein alisema "Bora kufa kuliko kuishi maisha ya fedheha"

Nakupa likes 100000000000. [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji122] [emoji120]
 
Demokrasia Tulonayo Tangu Uhuru Imetufikisha Wapi Sasa?.
Ebu Nieleze Na Hili Mkuu.

Tumepiga hatua kubwa sana na tumekutana na changamoto nyingi. Kuna nyakati tumeendelea sana na kuna nyakati tumekwama sana na nyakati nyingine tume kwama kiasi. Tumeanza na vyama vingi ( hii ilikuwa hatua bora kabisa), tukarudi nyuma tukawa na chama kimoja ( hatua moja nyuma). Kwenye miaka ya tisini tukaanzisha vyama vingi kwa mara nyingine tena( hatua zaidi ya tano mbele). Tukaweka ukomo wa rais, hatua kama kumi mbele. Katika historia ya watawala wetu, hakuna aliyetuchagulia rais, yaani kumkabidhi madaraka chaguo lake na sio la walio wengi. Baba wa taifa hakumtaka Mzee Mwinyi, lakini baada ya kupendekezwa na walio wengi alimpigia kampeni na kumkabidhi nchi kwa heshima na taadhima. Mzee Mwinyi, hivyo hivyo. Mzee Mkapa kama mtangulizi wake na hata Mzee Kiwete wameondoka kwa heshima.

Hakuna mtawala atakaye badili muda wa uongozi akakubalika na ndio maana kunatakiwa kupinga kila aina ya ukandamizaji wa demokrasia hata kama ukandamizaji utakuwa mdogo kiasi gani.
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Rais amesha sema akuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru. Watu wananukuu katiba vibaya nakukariri vibaya, ukienda kwenye madaraka na kinga ya rais unaweza kujuwa kile namanisha kwa vizuri zaidi. Tuache kusoma upande mmoja wa karatasi wa katiba na tusome pande zote mbili za Karatasi ili wananchi wapate kujuwa kile upinzani wanasema maana kile kinafanyika sasa nikuwahadaa wananchi na kuleta shida mbeleni. Ndio maana Rais wetu mpendwa akasema viongozi wa ukuta wakae mbele na wasiwahadae masikini kukaa mbele wakati wakijuwa sheria itawaumiza.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uasi ndani ya taifa hili na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa wala kinga jambo litazaa taifa lenye uasi mkubwa uko mbeleni. Uasi huzaa watoto wa asi mpaka vitukuu viasi mbegu kama hizi sio zakuziruhusu kt taifa letu Tz, Mtu muasi sio wakucheka nae wala kushikana mkono nae au hata kula nae, saa yeyote atakugeuka, nivema kufaham taifa hili linatutegemea sisi vijana. Yale yanatokea sasa sio siasa safi na wala hakuna kiongozi yeyote mwenye mapenzi mema na taifa lake atakubali mchwa huyu kula mazao yake hizi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia au mtu anamuita rais alie chaguliwa kwa mujibu wa sheria na katiba yetu eti dicteta na anapewa air time.

Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
Una upumbavu mpevu wewe eh? Kwa hiyo wananchi watii mambo yanayokwenda kinyume na katiba kwako ndio utii?
 
Back
Top Bottom