Aggrey TZ ndani ya gym -video

Ni kazi zipi ambazo mwanamke anafanya, na baadhi ya wanaume rijali hawawezi fanya, afu hapo hapo Shoga hawezi zifanya?

Zitaje hapa, tuone mantiki ya usemacho? Hivi anae wadanganya kuwa shoga hawezi kazi ngumu nani? Mtu akahimili tendo la sex kwa dkk zaidi ya 40 tena huko nyuma, afu ashindwe kupiga kazi ya kutumia mguu au mkono?

,Ni utashi wa muhusika kufanya au kutofanya, imefikia hatua hata kuona Gay kuwa na Elimu ni ajabu, ila wabongo sijui mnawaza nn mnaposikia neno "shoga" lol
 
Hapo anapoteza muda tu huko gym si ndio kunasemekana kumejaa mapunga na mende. Angehamia mashamban unapiga jembe la mkono wiki Moja tu mwili unakaza wenyewe. Kungemsaidia kubadili aina ya maisha na marafiki.

View attachment 3188483
Kuna mashoga wameishi kijijini, kazi za shambani, kuchunga mifugo, etc

Ushoga hautokani na unacho kizungumza wee hapa. Lol
 
South Africa kuna Prof alikua Shoga kaolewa na M-Nigeria.
 
Kwani hatuwaoni mkuu, wengi wamelegea na afya mgogoro.

Huyo Agrey ulimuona wakati anarecover kwa kwenda gym??
Uliona jinsi anafanya mazoezi??

Wanakuaga na shughuli zao bar mbalimbali ulishawahi kuwaona??
Ushawahi kuona hata wakipigana πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ ni vituko show, legelege kishenzi.
 
Kuna wabeba vyuma miili mikubwa na wanapumuliwa mbona πŸ˜„
Ila sinza na tbt naona rainbow 🌈 wanapapenda sana kuishi huko

Ova
Mjini kati, afu kuna mazingira rafiki kwa 🌈
 
CCM kuna wasenge wengi sana wanahonga rasilimali wapate mboo.
 
Kwa Aggrey hivi kunakaza kweli? Maana kwa mipini iliyopita hapo sidhan
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…