Aggrey Mwanri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aggrey Mwanri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIGNON, Apr 20, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 2,088
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa,

    Nimekuona physically na kwenye TV ukikemea ubadhirifu katika halmashauri zetu. Umezungumza kwa ukali na kuguswa na matatizo mara zote.

    Kote ulikopita hakuna mabadiliko, majengo uliyoyakataa bado hayajashughulikiwa na pia wezi wa halmashauri wakiwa bado wanaranda.
    Kama ukweli uliyokuwa unasema na kufanya yanatoka moyoni naomba uwe wa kwanza kujiuzulu.

    Naamini utarudi bungeni kwa heshima kubwa na wote tutakuwa nyuma yako.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,923
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ajiuzulu kwa nini? Hivi kuna Halmashauri na Manispaa ngapi? Wabunge wote wanaingia ktk Halmashauri na Maniuspaa hizo kwa nini WASIJIUZULU Wabunge wote walipojiongezea posho hamkusema Ni bora. A. Mwanri azivunje km Sumaye aluuvyovunja ya JiJi la Dar
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ni mtanzania huyo?na utamadun huo upo?
    LOWASA HADI LEO KANUNA
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wabunge wanapoingia je wanachokishauri hufanyiwa kaz?
     
  5. k

    kiruavunjo Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchaga wa siha mnafiki kupindukia. Haya ajiuzulu tuone.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mwanri ni mchapakazi na ana uchungu na pesa za umma
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa utashi wa viongozi utaonekana kwa matendo yao na si vinginevyo.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama anayoongeaga yote ni kweli nadhani angekuwa waziri mchapakazi kuliko wote.Lakini ni usanii mtupu
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mkuu maneno tu yale! Atupe hatua hata moja aliyochukua dhidi ya wabadhirifu.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kwba ajiuzulu haina mantiki.
    Kwa sera ya uwakibikaji Mwanri ni mdogo kati ya wote.

    Namfahamu huyu jamaa ni mchapa kazi, tatizo ni mfumo wote hauganyi kazi.
    Hata hivyo nimeguswa na jinsi anavyochukia unadjirifu, apewe meno.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi Mwanri angekuwa mzalendo angeendelea kuwa ndani ya magamba? Naye ni wale wale tu, nothing new.
     
  12. p

    papillon Senior Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchapakazi wa wapiii? Unamfahamu au kule ku act anatoa povu kashakulegeza. Full sanaa mtafutaji kama wengine tu yule
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama kweli Mh.Mwanri alikuwa anakemea kutoka moyoni, basi na tumuone awe wa kwanza kuchangia saini kwenye hoja ya Mh.Zitto.
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilimsikiliza vizuri Mwanzri Jana.

    If you read between the Lines you might have noted something.

    Inaonekana Kabisa kuna watu wanakingiwa kifua na Wabunge hao hao wakati huyu jamaa anataka ku take actions.
     
  15. w

    wakijiwe Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwajibikaji ishu kubwa sana hapa nchini, atakula wapi kesho wakati kitega uchumi chake ni huo uwaziri? madaraka matamuuu
     
  16. I

    Imanilelo Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandri ni msanii kasoma alama za nyakati,kaota kifo cha ccm,sasa anataka kujiunga na CDM,tukumbuke huyo jamaa kasoma chuo cha siasa ngambo na amekuwa mwalimu wa siasa chuo cha Jk Nyerere, mwizi huyo,tapeli mkubwa
     
  17. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifikiri ungetaka kujua hatua zilizochukuliwa au zitakazochukuliwa kwa wale ambao hawajatekeleza maagizo au kuchukuliwa hatua stahili. Waziri is just a political figure sio mtendaji. Hivyo wanaotakiwa kutolewa macho ni wale watendaji sio Waziri ambaye ameshatoa maagizo. Wanaofanya kazi kwa juhudi tuwatie moyo wasanii tuwaonyeshe ni wasanii kwa kuwa wapo na tunawajua. Tuachane na dhana ya kuweka watu wote hata wenye nia njema kwenye kapu la waovu.
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zuga.com mwisho wa siku Business as Usual
     
  19. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanri ni mchapakazi lakini najua hataonekana kwa sababu hayupo kwenye mtandao
     
  20. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, hii ndio JF bwana!!!!
     
Loading...