Age Is Just A Number - Eliud Kipchoge, 41, Atwaa Rekodi Ya Melbourne Marathon

Age Is Just A Number - Eliud Kipchoge, 41, Atwaa Rekodi Ya Melbourne Marathon

Ikariiah

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2019
Posts
239
Reaction score
292
Mwanariadha Eliud Kipchoge ameshinda Melbourne Marathon nchini Australia kwa muda wa saa 2:09:10, akiweka rekodi mpya ya mashindano hayo na kuvunja rekodi ya awali kwa sekunde mbili.

Kipchoge, mwenye umri wa miaka 41 na bingwa mara mbili wa mbio za marathon katika Michezo ya Olimpiki, amerejea kileleni kwa ushindi huu ambao ni wa kwanza kwake katika marathon tangu Berlin mwaka 2023.

Aliongeza kasi katika kilomita za mwisho na kuwaacha wapinzani wake nyuma, kabla ya kumalizia mbio hizo katika uwanja maarufu wa Melbourne Cricket Ground (MCG).

Ushindi huo ni sehemu ya safari yake ya kimataifa ya kushiriki marathon katika mabara yote 7, akilenga kuhamasisha watu zaidi kuingia katika ulimwengu wa mbio za masafa marefu.

Kipchoge anaendelea kuonyesha kwamba mafanikio katika michezo yanahitaji zaidi ya kipaji pekee, lakini pia nidhamu, maandalizi na uwezo wa kuendelea kujipa changamoto vina nafasi kubwa pia.

Akiwa na miaka 41 bado anaweka rekodi na kushindana na wanariadha wachanga. Ni nini kinachomfanya awe wa kipekee katika riadha ya dunia?
 
Kwa mara ya kwanza naona huu usemi umetumika bila kumaanisha kuna mtu ataenda kubanduliwa
 
Back
Top Bottom