MotoYaMbongo JF-Expert Member Joined Jan 7, 2008 Posts 2,146 Reaction score 887 Jul 21, 2012 #41 Ataikumbuka dushelele, halafu hana, pole yake kwa ujinga, kwani angewakataa hao madem wangemfanya nini? very stupid.
Ataikumbuka dushelele, halafu hana, pole yake kwa ujinga, kwani angewakataa hao madem wangemfanya nini? very stupid.
Blaine JF-Expert Member Joined Jan 11, 2012 Posts 2,259 Reaction score 1,657 Jul 21, 2012 #42 Young_Master said: Mimi naona alichofanya ni sawa kabisa maana maandiko matakatifu yanasema kama kiungo chako kimekukosesha basi kikate na ukitupe majini. Click to expand... wengine tungebaki viwiliwili tuu bila kiungo chochote!!
Young_Master said: Mimi naona alichofanya ni sawa kabisa maana maandiko matakatifu yanasema kama kiungo chako kimekukosesha basi kikate na ukitupe majini. Click to expand... wengine tungebaki viwiliwili tuu bila kiungo chochote!!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jul 21, 2012 Thread starter #43 MotoYaMbongo said: Ataikumbuka dushelele, halafu hana, pole yake kwa ujinga, kwani angewakataa hao madem wangemfanya nini? very stupid. Click to expand... Anafuata maandiko matakatifu yanavyosema.
MotoYaMbongo said: Ataikumbuka dushelele, halafu hana, pole yake kwa ujinga, kwani angewakataa hao madem wangemfanya nini? very stupid. Click to expand... Anafuata maandiko matakatifu yanavyosema.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jul 21, 2012 Thread starter #44 RR said: Hata baada ya kukata akaweza kuongea? Atakua sio binadamu..... Click to expand... Mkuu sia unamuona amejishika kabisa hapo...Inamaana yupo fiti.
RR said: Hata baada ya kukata akaweza kuongea? Atakua sio binadamu..... Click to expand... Mkuu sia unamuona amejishika kabisa hapo...Inamaana yupo fiti.
princess enny JF-Expert Member Joined May 27, 2012 Posts 1,038 Reaction score 381 Jul 22, 2012 #45 mmmhhh!!! huyu anaonekana ni dictator cjui hata wanamgombea kwa nini!!
Asabaya JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 1,310 Reaction score 419 Jul 22, 2012 #46 sasa itabidi aekewe ya ki China.
BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Jul 22, 2012 #47 huyu nae, kwani walimwambia wanagombea dudu?!! au dudu lake lilikuwa la dhahabu??!!...kazi kwisheni, jingaaa
huyu nae, kwani walimwambia wanagombea dudu?!! au dudu lake lilikuwa la dhahabu??!!...kazi kwisheni, jingaaa
felinda JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 351 Reaction score 139 Jul 22, 2012 #48 hivi inawezekana kweli unakata dushelele alafu unapona? au amejitahili.
felinda JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 351 Reaction score 139 Jul 22, 2012 #49 hv inawezekana kweli kufyeka dushelele alafu ukabaki hai? atakua kajitahili huyo..