Afunga Ndoa na Mbwa.

Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,739
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,739 2,000
KILA MTU NA MAAMUZI YAKE, KWA HIYO DOG DOG NDIO ATAKUWA FAZA HAUSI DAAAH
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,904
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,904 2,000
Hatari sana... mambo yake muachieni mwenyewe...



Cc: mahondaw
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,811
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,811 2,000
uyo akisema mbele yangu namchoma na gunia 5 za mkaa


Kam wanaakili ni 5%

Wasio na akili 95%

Maana sijui wanaumwa vinini Mara watoe mimba & wauwe watt n.k
Mama yako yuko kwenye asilimia ngapi 5 au 95?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
17,672
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
17,672 2,000
Duuh! watetezi wa haya mambo toka ufipa mkowapi???

Baada ya kutembea na hao 221, nilitegemea atayefuata ni Punda au farasi, ila kwa mbwa bado kachemka.
 
mushora

mushora

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
100
Points
250
mushora

mushora

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
100 250
Simahangai huyo anaefunga ndoa na mbwa, nawashangaa pia wafungishaji na mashahidi ( wahudhuriaji)....
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
14,242
Points
2,000
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
14,242 2,000
Inasemekana hao mbwa huwa wanawalambalamba kule kwa down hadi wanafika kunako kileleni
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,866
Points
2,000
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,866 2,000
Hapo sii ndoa bali msaada wa kisheria kwa huyo jimama kumbaka mbwa.
Mbwa hawezi kuongea wala kujibu swali achilia mbali hata kujua kama kaulizwa swali hajui.
 
N

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,712
Points
2,000
N

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,712 2,000
KILA MTU NA MAAMUZI YAKE, KWA HIYO DOG DOG NDIO ATAKUWA FAZA HAUSI DAAAH
Kama utitiri huo wa 200 na ushei hawakumkuna penyewe nani angeweza? Labda aingiapo ktk 6*6 inamchukua masaa 6 binadamu gani mwenye muda huo wakutosheleza asiyetosheka?
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,491
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,491 1,995
Uki imagine style ya mbwa huwa ni moja tangu dunia kuanzishwa
Tumuachie apambane na hali yake
Ccc Marianah
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top