Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,218
- 83,127
Nilikuwa nina njaa walaqhiUlileta uroho!😂
Nilikuwa nina njaa walaqhiUlileta uroho!😂
Ndio yule "Kafia ghetto"Nliona mahojiano kati Hussein Machozi na kituo cha Star TV, Machozi anasema miaka hiyo anacheza mpira kagera huko
Inapigwa kona mwenzie akamgonga kisogoni, akazimia
Mwili kupelekwa hospital ya mkoa dokta akasema tayari kafa, taratibu za kutoa maiti kwa wanandugu zikaanza
Anasema kesho yake alfajir anastuka akiwa hatambui yuko waapi, kumbe mochwari
Sekeseke likaanzia hapo, anasema tangu siku hiyo hakuwahi kumuona tena yule dokta maana alikimbia
Ukweli kabisa Afrika tunazikana saana tukiwa tumezimia tuu
HUO NDO UKWELI KABISA..UKIONA NDUGU YAKO KAANGUKA NA KUZIMIA TARAJIA MSIBA JF MEMBERS MNAMACHO YA KUONA NDANI ZAIDI..WAAFRIKA HATUPENDANI.Nliona mahojiano kati Hussein Machozi na kituo cha Star TV, Machozi anasema miaka hiyo anacheza mpira kagera huko
Inapigwa kona mwenzie akamgonga kisogoni, akazimia
Mwili kupelekwa hospital ya mkoa dokta akasema tayari kafa, taratibu za kutoa maiti kwa wanandugu zikaanza
Anasema kesho yake alfajir anastuka akiwa hatambui yuko waapi, kumbe mochwari
Sekeseke likaanzia hapo, anasema tangu siku hiyo hakuwahi kumuona tena yule dokta maana alikimbia
Ukweli kabisa Afrika tunazikana saana tukiwa tumezimia tuu
Umeongea points na maisha halisi ya Mwafrika.Wazungu kutufananisha na MASHETANI wala hawajakosea ni haki yetu.
Afrika tumekalia ushirikina, ubinafsi na umwinyi. Yaani hatutaki kutoka nje ya box wenyewe kwa wenyewe hatupendani..
Kila mmoja anawaza kumnyonya mwenzie na kujitwalia mali ili akazitumie kwa wazungu badala ya kurekebisha kwetu..!!
Ulikuwa umeanza vizuri, ila ulivyohitimisha umeonekana ni jamaa moja lofa tu!Fikiria hapo Jangwani karibu na Ofisi ya club kubwa Africa pananuka MAVI miaka nenda rudi... Pita kesho kama mvua haijanyesha uone kama nadanganya... Ila wanachangia MAMILIONI ya kampeni za nchi hii....
Tuna madaraja na hii kitu ni mbaya mno.Tuna ubinafsi sana hiki kitu huwa sikipendi sana Mimi hata nikinunuaga samaki au kuku nagawana sawa kwa sawa na familia yangu 😎