Shida ya nchi hii sasa kila kiongozi anafikiri bila kutumbua wa chini yake ataonekana hafanyi kazi. Sasa jiulize ni lini mishara imepanda kiasi kwamba hao watumishi wamekosa mishahara mikubwa. Maandishi ya takwimu bila utekelezaji yanasaidia nini?Mawazo yangu yatasaidia nn....???
Anapo kosesha haki ya wengi hatoi maelezo, ila yeye kuadhibiwa atoe maelezo, noooo! atumbuliwe tuNonsense, amempa nafasi ya kujieleza? Watu wanafukuzwa bila kupewa muda ya kujieleza ....... Audi Alteram Partem
Uandishi huu unatia kichefuchefu.Niudhemb wk muachen akatfut kz mahla pngne
Caught red- handed? Stupid! Has Russian not succeeded in making Trump the US President-elect?He thought he was smart than US intel! Instead he was caught red handed with both of his hands in the jar!
ulivyobandika yaonesha wewe ni mtumishi wa halmashauri hiyo, nikujuze tu:
Mkurugenzi hana mamlaka ya kumtumbua afisa utumishi.
Hakuna hospital yoyote yenye daktari wa kitengo cha upasuaji bali huwa ni zamu za mzunguko kwa vitengo vyote, say what you want to say. idios.
Je? Huyu Afisa Utumishi alikua na nia gani na watumishi wa wilaya hii?