Afande Sele weka msimamo ubunge utaupata

Gabriel senior

New Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3
Points
45

Gabriel senior

New Member
Joined May 20, 2019
3 45
Ni moja ya msanii mzuri wa hip hop bongo pia mziki wake unaheshimika lakini toka ameacha kuimba na kuingia kwenye siasa huyu kinachomfelisha ni kutokuwa na msimamo. Mara CHADEMA,ACT na sasa hivi yupo CCM.

Kama unataka upate ubunge tulia ndani ya CHAMA kimoja kama walivofanya wakongwe wenzako kama Mh. SUGU na Profesor Jay la sivyo ubunge utausikia tu.

Naamini ukitulia wanamoro wanavokukubali watakupa jimbo baba Tunda!!

FB_IMG_15586169875956508.jpeg
FB_IMG_15586169693411397.jpeg
FB_IMG_15586169491319309.jpeg
 

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,624
Points
2,000

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,624 2,000
Uchaguzi uliopita alipata Kura buku, wakati mshindi alikuwa na zaidi ya elfu 60.Yani hata masela wa Moro hawamkubali. Bora aendelee kulima bangi tu.
 

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,574
Points
2,000

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,574 2,000
Yani unataka chadema iwe na watu kama huyu alafu agombee ubunge.huyu huyu afande sele anaevua nguo kwenye jukwaa,

Alafu apate ubunge anunuliwe muanze kulaumiana,

Tafteni watu makini bwana msizoezoe watu kwa jazba.
 

Forum statistics

Threads 1,380,908
Members 525,916
Posts 33,783,754
Top